Inda za a kalli Brooklyn Nine-Nine Season 8 akan layi: Ranar fitarwa, cikakkun bayanai masu gudana, aukuwa da duk abin da kuke buƙatar sani

>

Lokaci na takwas kuma na ƙarshe na Brooklyn Nine-Nine a ƙarshe yana nan. Ana sa ran za a yi wasanni goma, tare da faduwa sau biyu a kowane mako.

Kowane mai son Brooklyn Nine-Nine ya yi baƙin ciki lokacin da furodusoshi suka ba da sanarwar cewa wasan zai ƙare tare da kakar sa ta takwas.

zan taba samun wanda zan so

Wannan labarin yana duban duk abin da za a sani game da Brooklyn Nine-Nine Season 8, daga ranar saki da cikakkun bayanai zuwa abubuwan aukuwa da abin da za ku yi tsammani.


Brooklyn Nine-Nine Season 8: Duk abin da za a sani game da kakar mai zuwa na NBCUniversal's cop comedy series

Yaushe Brooklyn Nine-Nine Season 8 ke tashi?

Brooklyn Nine-Nine (Hoto ta NBC)

Brooklyn Nine-Nine (Hoto ta NBC)

Sashin farko na yanayi na takwas na Brooklyn Nine-Nine zai tashi a ranar 12 ga Agusta, 2021, da ƙarfe 8 na yamma (ET) akan NBC. Sashe na biyu zai bi na farko nan da nan kuma zai kuma gudana a ranar 12 ga Agusta.Masu kallo za su iya duba zaɓuɓɓukan yawo kamar Sling TV, FuboTV, Hulu Tare da Live TV, da ƙari don kallon NBC kai tsaye akan layi.


Wasanni nawa ne Lokacin 8 zai kasance?

Brooklyn Nine-Nine (Hoto ta NBC)

Brooklyn Nine-Nine (Hoto ta NBC)

Masu kera Brooklyn Nine-Nine sun riga sun ba da sanarwar cewa Lokaci na 8 zai sami aukuwa goma. Sassan biyu za su yi ta kai-da-kai a ranar Alhamis har zuwa ƙarshen wasan.Anan akwai jadawalin Lokaci na Nine-Nine na Brooklyn:

 • Jigo na 1 - Agusta 12, 2021
 • Jigo na 2 - Agusta 12, 2021
 • Jigo na 3 - Agusta 19, 2021
 • Jigo na 4 - Agusta 19, 2021
 • Jigo na 5 - Agusta 26, 2021
 • Jigo na 6 - Agusta 26, 2021
 • Jigo na 7 - Satumba 2, 2021
 • Jigo na 8 - Satumba 2, 2021
 • Jigo na 9 - Satumba 16, 2021
 • Jigo na 10 - Satumba 16, 2021

Farkon wasan mu na ƙarshe shine kwana ɗaya kacal. pic.twitter.com/Z4Oenk5be2

-Brooklyn Nine-Nine (@nbcbrooklyn99) Agusta 11, 2021

Shin Brooklyn Nine-Nine Season 8 zai kasance akan Netflix?

Brooklyn Nine-Nine (Hoto ta NBC)

Brooklyn Nine-Nine (Hoto ta NBC)

yadda ake gamsar da wani yana da kyau

Abin takaici, Netflix masu biyan kuɗi za su jira ɗan lokaci kaɗan don binge-watch lokacin ƙarshe na Brooklyn Nine-Nine.

Kodayake babu wani tabbaci na hukuma, magoya baya na iya tsammanin isowar kakar ta takwas Netflix a farkon rabin 2022.


Shin Brooklyn Nine-Nine Season 8 zai kasance akan kowane dandamali na OTT?

Magoya baya a Amurka na iya jera duk abubuwan aukuwa na Brooklyn Nine-Nine Season 8 akan Peacock, NBCUniversal's OTT sabis, kwana ɗaya bayan sun tashi akan NBC. Masu kallo za su sami babban biyan kuɗi zuwa Peacock don kama lokacin ƙarshe na ƙaunataccen ɗan wasan kwaikwayo.

Magoya bayan Amurka kuma na iya binge-kallon lokutan baya na Brooklyn Nine-Nine akan Peacock.

Baya ga Peacock, babu wasu dandamali na OTT da za su jera ƙarshen wasan kwaikwayon (a yanzu).


Fitar da farko da abin da ake jira

Babban gidan wasan kwaikwayo na Brooklyn Nine-Nine (Hoto ta NBC)

Babban gidan wasan kwaikwayo na Brooklyn Nine-Nine (Hoto ta NBC)

Brooklyn Nine-Nine yana gab da ƙarewa, kuma masu kallo za su yi ban kwana da gundumar 99th da ma'aikatan ta. Tun da ba za a yi wani aiki ba fiye da kakar ta takwas, magoya baya na iya tsammanin ƙarshen wasan kwaikwayon mai ban sha'awa.

yadda ake yin lokaci ya wuce

A kakar wasa ta ƙarshe, ana sa ran magoya baya za su ga Jake da Amy suna renon jariri, wanda aka nuna haihuwar sa a lokacin ƙarshe. Masu kallo kuma za su ga shahararrun haruffa masu maimaitawa kamar Pontiac Bandit (Doug Judy), Bill da Kevin.

Tare da wasan kwaikwayon da aka ƙare a ranar 16 ga Satumba, fatan samun raunin Halloween ba shi da kyau. Koyaya, magoya baya na iya tsammanin wani abu na musamman kamar Wasannin Jimmy Jab zai bayyana a kakar ƙarshe.

Masu kallo za su ga haruffan Brooklyn Nine-Nine masu zuwa na ƙarshe a cikin Lokacin 8:

 • Andy Samberg a matsayin Jake Peralta
 • Melissa Fumero a matsayin Amy Santiago
 • Andre Braugher a matsayin Raymond Holt
 • Joe Lo Truglio a matsayin Charles Boyle
 • Stephanie Beatriz a matsayin Rosa Diaz
 • Terry Crews a matsayin Terry Jeffords
 • Dirk Blocker a matsayin Michael Hitchcock
 • Joel McKinnon Miller a matsayin Norm Scully

Brooklyn Nine-Nine Season 8 yayi alƙawarin zama yanayi mai ban mamaki wanda zai dace ya zana labule akan ɗayan shahararrun nishaɗin wasan kwaikwayo akan TV.


Taimaka Sportskeeda ta inganta ɗaukar labarai na labaran al'adu. Surveyauki binciken na minti 3 yanzu.