Daga ina MrBeast yake samun kuɗinsa? Zurfafa zurfi cikin masarautar YouTube mai shekaru 23 da haihuwa

>

Jimmy Donaldson, wanda aka fi sani da layi a matsayin MrBeast, ya sami nasarar ayyukan jin kai kusan dare ɗaya. Sha'awar sa ta hoto ya sa ya ci gaba da kasancewa a shafin da ke canzawa a YouTube.

Farawa a YouTube a 2012, MrBeast ya tafi daga Bari Player zuwa jin daɗin hoto a cikin 2017. Yanzu an fi saninsa da yawan kuɗin da yake ba wa mutane, da Team Trees, ƙungiyar da ya ƙirƙira tare da tawagarsa don 'zuga mutane su shuka. , kula da bishiyoyi, 'tare da burin dasa bishiyoyi miliyan 200.

Duk da yake MrBeast yana cikin manyan YouTubers mafi girma na 2020 mafi girma, 2020 har yanzu da yawa suna hasashen inda mahaliccin abun ciki ya samo kuɗinsa.Duba wannan post ɗin akan Instagram

Buga wanda MrBeast ya raba (@mrbeast)

Har ila yau karanta: Twitter yana kan MrBeast bayan bidiyon shi yana wasa saman kwando akan layiabin da za a yi wa mutum rubutu bayan kwanan wata na farko

Tashi na MrBeast

A cikin bidiyo a tashar sa ta YouTube mai taken 'Ta yaya na ba da $ 1,000,000' daga Disamba 2018, MrBeast ya yi bayanin yadda ya ba da rajistar alamar sa ta farko don bidiyon mai taken ' Bayar da Mutum Mara Gida Mara Gida $ 10,000 . '

Bidiyon da sauri ya sami sha'awa kuma MrBeast ya ce yana jin daɗin bayarwa. Lokacin da aka ba shi adadi mai yawa daga iri iri, MrBeast ya ce ya ba da wannan adadin a cikin adadi kaɗan ga marasa gida. Bidiyon ya ci gaba a cikin wannan salon, yana bayanin tsarin ba da gudummawar MrBeast don bidiyon tallafi a cikin shekara guda.

Ya ƙare bidiyon yana bayyana cewa kuɗin ya fito ne daga YouTube kuma 'YouTube kawai yana biyan kuɗi fiye da yadda kuke zato.'Har ila yau karanta: Karl Jacobs yana samun tallafi ta yanar gizo bayan masu amfani da TikTok sun zarge shi da 'lalata' MrBeast

Duk da cewa hakan na iya zama gaskiya, yana iya dogara da menene CPM ɗinsa (farashi a kowace alama dubu) don bidiyonsa ne . Dangane da kewayon kowane bidiyo, kuma tare da MrBeast kasancewa ɗaya daga cikin manyan masu ƙirƙirar abun ciki akan dandamali, kewayon CPM na iya zama daga takwas zuwa dala goma a kowane dubun dubun.

La'akari da hakan, kuma tare da sabon faifan bidiyonsa a ranar 1 ga Yuni yana samun ra'ayoyi miliyan 34, zai daidaita $ 340,000 cikin kudaden shiga. Tare da wannan, MrBeast kuma yana watsa tallace -tallace akan bidiyon YouTube, yana samun kansa kashi.

sanya wani ƙasa don sa ku ji daɗi

A baya Quibb kuma yanzu Ruwan zuma yana ɗaukar bidiyonsa akai-akai, kuma tare da bidiyon da ba a tallafa musu ba, har yanzu yana ba da kuɗi tare da babban alama. Ya lalata motocin abokai, ya sayi sababbi, ya ba da dala miliyan 1 daga ajiyar kansa kuma ya zubar da gidan abokinsa kawai don gyara shi don ƙarin.

MrBeast yana bin yanayin YouTube da shahararsa. Ya ba da kyauta ga mashahurin mawaƙa Twitch streamer Tyler 'Ninja' Blevins da sauran YouTubers don bidiyo. Duk da cewa yawancin bidiyonsa ba sa bin tsarin shahara, yanzu MrBeast ya sami masu biyan kuɗi miliyan 63.3 da masu son sadaukarwa a shafin Twitter, yana mai ba da amsa ga tweets ɗinsa da fatan kasancewa mai ba da gudummawa ta gaba.

Wannan sabon bidiyon Belan Philanthropy yana ɗaya daga cikin bidiyon da na fi so! Duk tallan tallace -tallace, tallace -tallace na alama, da siyar da siyarwa suna tafiya zuwa gidan kayan abinci! Go watch :) https://t.co/wSyRopjNYW

- MrBeast (@MrBeast) 6 ga Mayu, 2021

Har ila yau karanta: Kowane tashar MrBeast: Daga Beast Reacts zuwa guntun wando, ga yadda MrBeast ke gina daularsa ta YouTube

Taimaka Sportskeeda ta inganta ɗaukar labarai na labaran al'adun pop. Surveyauki binciken na minti 3 yanzu .