Yaushe Triple H ya fara amfani da taken taken 'Sarkin Sarakuna'?

>

Triple H ya fara amfani da waƙar taken 'Sarkin Sarakuna' ta Motörhead a WrestleMania 22 taron kallo-kallo inda ya fuskanci John Cena don Gasar WWE, a Chicago, Illinois. An kunna gabatarwar waƙar yayin da Triple H ke sanya ƙofar sa zaune akan kujera.

Triple H ya riƙe wannan waƙar tun daga lokacin, kuma galibi ana amfani da shi lokacin da ya sanya ƙofar sa cikin ƙarfin kokawa. Ya riƙe 'Wasan,' Har ila yau ta Motörhead, lokacin da yake shiga ƙofar don wasanni.

Triple ya kasance koyaushe yana son mabuɗan ƙorafi masu ɗimbin yawa waɗanda ke nuna alamar kursiyinsa mai kyan gani da maƙarƙashiyar mutuwa. Waƙar jigon ita ce cikakkiyar cakudawa wanda ya dace da halayen Game da halayen zobe.

Shin Triple H yana da abokantaka da Motörhead?

Triple H ya ƙulla abota da Motörhead, musamman tare da Lemmy Kilmister, babban mawaƙin ƙungiyar. A lokacin abotarsu, Motörhead ya ba Triple H waƙoƙin jigo uku. 'Wasan,' 'Sarkin Sarakuna' da 'Layi a cikin Sand' wanda aka yi amfani da shi don tsayayyen Juyin Halitta na Triple H a tsakiyar 2000's.

Sau uku H #motoci pic.twitter.com/OIs92M697c- Yöshiki69_marsman.jp (@ yoshiki69k) 8 ga Satumba, 2018

Sau uku H yayi magana ga Allurar ƙarfe game da alaƙar sa da Motörhead da Lemmy, da rawar da ya halarta:

'Ya ce,' Ya kasance wani tsohon lokaci ne a wuraren nunin namu inda duk waɗannan tsoffin ƙarfe na ƙarfe suka tsufa. Ba zato ba tsammani, muna kama da wannan kyakkyawa, ƙungiyar matasa kuma muna da yara a nan da matasa da matasa waɗanda ke sake nunawa. Ya zama kamar abin wartsakewa gare mu. 'A gare ni, babu wata babbar yabo.' Sau uku H ya ce (allurar ƙarfe/h)

Abin ba in ciki, Lemmy Kilmister ya mutu a ranar 28 ga Disamba, 2015, ga lalacewar magoya bayan dutsen a duk duniya. Abu ɗaya tabbatacce ne, cewa gudummawar Lemmy tare da Motörhead za ta ci gaba ta Triple H da WWE.