Loki Episode 5: Alioth, Thanos Copter, da Shugaba Loki sun bayyana barin Twitter cikin mamaki

>

Loki Episode 5 an ɗora masa nauyi tare da maƙasudin maɗaukakin ɗaukar kaya mafi yawa Easter qwai a cikin jerin zuwa yanzu. The ƙarshen yanayin kuɗi daga labarin da ya gabata ya gabatar da sabbin bambance -bambancen Loki guda huɗu, Kid Loki, Classic Loki, Boastful Loki, da Alligator Loki.

Sabon labarin ya ƙunshi ƙarin goma bambance -bambancen karatu kuma yana ba da taƙaitaccen tarihin baya ga Rich E Grant's Classic Loki da Kid Loki (wanda Jack Veal ya buga). Kashi na 5 kuma a ƙarshe ya nuna Shugaba Loki.

Masu kallo kuma sun sami ganin wata mace daban Loki, wacce ta kasance ba a san ta ba a cikin labarin. Magoya baya, duk da haka, sun kalli kyakkyawan bambancin Loki mai ban mamaki, Alligator Loki.


Anan ne yadda magoya baya ke martani game da mahaukacin ƙwai na Ista a Loki Episode 5

Waɗannan ƙwai na Ista sun ɓullo da membobi masu ban dariya da yawa akan intanet.

Alioth

Alioth a cikin wasan kwaikwayo (Hoto ta hanyar: Marvel Comics)

Alioth a cikin wasan kwaikwayo (Hoto ta hanyar: Marvel Comics)Alioth wani abu ne mai kama da girgije wanda yake wucewa na ɗan lokaci kuma yana wanzuwa a matsayin babban girgije mai ruwan shuɗi a tsakanin abubuwan da ke bambanta. Yana cinye duk abin da ke kusa da shi, kamar yadda aka nuna a cikin labarin.

A cikin wasannin barkwanci, ana zargin wannan mahaɗan shine farkon wanda ya yanke jiki daga tafiyar lokaci. Masu wasan kwaikwayo kuma suna da alaƙar Alioth Kang, Mai Nasara , magoya baya suna zargin shine mutumin da ke bayan TVA.

Bugu da ƙari, shafin yanar gizo na halayyar Marvel ya ambaci cewa ƙarfin kuzarin Alioth yana hana mutane samun zuwa lokaci kafin ya wanzu. Hakanan mahaɗan yana girma cikin girma bayan cinye komai a cikin takamaiman lokacin.kudi a banki 2018 wasanni

Alioth a Loki E04 #SpoilerAlert #Loki pic.twitter.com/aOOwtlvTq9

- Gnana Prakash (ƙananan yara) 7 ga Yuli, 2021

#Loki EP 5 SPOILER //

alioth bayan cizon asgard: pic.twitter.com/UeIwgjHuuR

- wham (@mam_mam) 7 ga Yuli, 2021

ALIYU? !!! #Loki pic.twitter.com/sO5vi8WrVg

- Cannabis (@cannazigs) 7 ga Yuli, 2021

Thanos Copter

Mai Haɓaka Thanos a cikin Episode 5, da Thanos Copter a cikin wasan kwaikwayo (Hoto ta hanyar: Disney + / Marvel / Marvel Comics)

Mai Haɓaka Thanos a cikin Episode 5, da Thanos Copter a cikin wasan kwaikwayo (Hoto ta hanyar: Disney + / Marvel / Marvel Comics)

Ana iya ganin helikofta mai rawaya tare da rubuce -rubucen Thanos a kansa da ƙarfin hali lokacin da bambance -bambancen guda biyar na Loki suka yi ratsa rami don isa tushe.

Jirgin sama mai saukar ungulu, wanda aka fi sani da Thanos Copter, ya fara bayyana a cikin Spidey Super Stories #39 (1979) comics. Thanos yayi amfani da chopper don kai hari kan Hellcat don siyan Tesseract.

SUN SAWA ALLAHU THANOS COPTER A EPISODE 5 NA LOKI @LokiOfficial Ku cikakkun almara #loki pic.twitter.com/0Ac0Qklk20

- Mai ba da shawara mai kyau (@fnd_max) 7 ga Yuli, 2021

#Loki HAHAH MAI TSARKI SHIT THANOS COPTER YANA CIKIN MUTANEN MCU pic.twitter.com/Eh6KUvcEtr

nawa ne darajar addison rae
- wanda / skye idk (@cuntducks) 7 ga Yuli, 2021

Shin zamu iya ɗaukar ɗan lokaci don yaba gaskiyar gaskiyar cewa sun sanya Thanos Copter a Loki Episode 5? #Loki pic.twitter.com/ADY33350wW

- Spider1o1 (@gizo -gizo) 7 ga Yuli, 2021

Wannan sigar Thanos Copter na iya yuwuwar ta kasance daga tsarin Loki na zamani, wanda wataƙila ya dogara ne akan Balaguro zuwa mai ban dariya Vol 1 #85 (1962) mai ban dariya. Wannan yana ƙara samun goyan baya ta hanyar cewa Kashi na 5 mai taken Tafiya cikin Sirri.


Shugaba Loki

Shugaba Loki a cikin Kashi na 5, kuma Shugaba Loki a cikin wasan kwaikwayo (Hoto ta hanyar: Disney + / Marvel / Marvel Comics)

Shugaba Loki a cikin Kashi na 5, kuma Shugaba Loki a cikin wasan kwaikwayo (Hoto ta hanyar: Disney + / Marvel / Marvel Comics)

Wataƙila wannan bambance bambancen ya dogara ne akan batun Vote Loki (2016) #1. Mai wasan barkwanci yayi magana game da dabarar Loki don zama zababben shugaban Amurka.

A cikin labarin, an tabbatar da cewa Shugaba Loki yana jagorantar wani rukuni wanda ke bayan bambance -bambancen Loki huɗu.

lafiya shugaban kasa loki hakika muna ciki yanzu pic.twitter.com/YZxsvkhcBd

- cin | lokius mai jin daɗi (@lachrxmose) 6 ga Yuli, 2021

#loki mai ɓarna

mun ga kamar minti 1 na shugaba loki amma yana da zafi ina son ya dawo pic.twitter.com/co45JoJ0Br

- ro ४ (@waterlokis) 7 ga Yuli, 2021

#loki masu ɓarna
-
-
-
-
DUK SIFFOFIN SHUGABAN LOKI KAWAI DON GANIN HANNINSA YAYI GITOR LOKI pic.twitter.com/t6vHBHLlEW

- billa ४ loki era (@ 616sLOKI) 7 ga Yuli, 2021

shugaba loki yana nan don yayi kyau kuma ina girmama hakan pic.twitter.com/NAO7ph0Wd8

- kaz (@darklingscloak) 7 ga Yuli, 2021

Kashi na 5 kuma ya tabbatar da cewa Boastful Loki ya ci amanar sauran bambance-bambancen ta hanyar ba Shugaba Loki wurin su, wanda daga baya ya ƙetare tsohon.

Dangane da ƙarshen mahimmancin Episode 5, duk idanu yanzu suna kan ƙarshe, Kashi na 6, yayin da magoya baya ke jiran ƙarin abubuwan al'ajabi na Allah na ɓarna. Za su jira wani mako kafin su ga ƙarshe kuma su gano asirin bayan mahaliccin TVA.