Idan Yana Rubuta Maka Rubutu Kowacce Rana Amma Bai Kira Ba, Ga Dalilin

Yana yi maku sakonni kowace rana… sau da yawa a rana.

Amma bai taba kiran ku ba don yin magana a waya.

Kun ga wannan baƙon ɗan abu ne saboda kuna jin daɗin magana a waya.

Samun jin muryarsa a kan kira yana sanya komai ya zama na ainihi kuma yana gina wannan alaƙar da shi.

Don haka me yasa baya son kiran ku?Akwai dalilai da yawa da yasa me saurayi zai iya son yin rubutu akan kiran waya.

1. Ya iske yana magana a waya yana daurewa.

Mutane na kowane jinsi na iya samun abin tsoro na kiran waya.

Idan saurayi yana farin ciki da rubutu, amma ya guji kiran waya ta kowane hali, yana iya kasancewa ya damu da tunaninsu.Zai iya yin tuntuɓe saboda kalamansa, musamman a farkon kiran waya, don haka sai ya yi rubutu don kauce wa wannan abin da zai haifar da abin kunya.

Zai iya jin irin wannan hanyar game da ganawa da kansa, amma yayin da aika saƙon rubutu isassun madadin kira, babu wata hanyar da za a sake yin taron ido-da-ido.

2. Ya iske yana magana a waya mara daɗi.

Kiraye-kirayen waya ba ɗaya yake da yin magana da mutum ba.

Babu alamun yaren jiki da za'a dauka, babu kewayen da za'a kallesu tare, kuma babu taba jiki.

Waɗannan abubuwan suna taimaka masa ya auna yadda kake ji da kuma yadda ya dace ka amsa abin da ka faɗa.

Kuma yayin da shiru ba lallai bane ya zama mara kyau yayin da kuke tare da jiki, kusan hakan yakan faru a waya.

Zai iya jin matsi ya cika ratayoyin tattaunawar da babu makawa za ta faru.

Shiru ba batun batun rubutu bane, kuma ba ma rashin damuwa ga mafi yawan lokuta.

3. Zai iya yin la’akari da martanin da ya bayar akan rubutu.

Tabbas, yin rubutu yana iya haifar da rashin sadarwa saboda rubutattun kalmomi na iya zama cikin rashin fahimta stru

Amma a taqaice yana ba shi lokacin yin tunani game da abin da yake son fada.

Lokacin da kake kan kira, wannan amsar ta zama kusan nan da nan, kuma wannan na iya haifar da yalwar lokacin 'kafa-cikin-bakin' inda za ku faɗi wani abu da ba na tunani ko ɓacin rai sosai saboda ba da gaske kuke tunani ba.

Wani saurayi na iya zabar matani akan kira saboda kawai yana bashi damar tattara tunanin sa kafin ya zabi abin da zai fada.

4. Zai iya zuwa madaidaiciya zuwa ma'anar a cikin rubutu.

Wataƙila tsinkaye ne, amma maza ba su da sha'awar ƙaramar magana.

Sun fi son samun damar sauka zuwa kasuwanci.

Amma kira babu makawa yana buƙatar wasu nau'ikan abubuwa na jin daɗi da tattaunawa.

Yayinda yake da sauri da sauƙi don shirya lokacin da zaku haɗu a gaba akan rubutu, kira zai ƙunshi tattaunawa mai yawa.

Don haka wataƙila yana yi muku rubutu a kowace rana maimakon ya kira saboda ya fi dacewa da salon sadarwarsa.

5. Ya fi son yin yawancin maganarsa ido da ido.

Lokacin da saurayi yake son yin tattaunawar da ta dace, da alama zai iya yin hakan da kansa.

Wataƙila saboda yanayin jiki ko yanayin fuska da yake son karantawa.

Wataƙila saboda kawai ya yi imanin cewa yin magana ido da ido ya fi kusanci da ma'ana.

Ko kuma yana iya kasancewa yana jin daɗin yin wani abu tare tare da magana yayin tafiya, maimakon zama kawai da tattaunawa.

6. Zai iya yin wasu abubuwa alhali kuwa ya aika sako.

Kiran waya yana buƙatar ku dakatar da abin da kuke yi kuma ku mai da hankalinku ga tattaunawar.

Rubutu ba ya buƙatar irin matakin sadaukarwa.

wwe hall of fame 2017

Kuna iya yin wani abu dabam yayin da har yanzu kuna amsa matani kowane lokaci sannan kuma.

Yayin da kuna so ku ba shi cikakkiyar hankalin ku kuma ku karɓi cikakkiyar kulawa a gare shi, zai iya fi son sauƙin shiga da fita daga tattaunawa a lokacin hutu.

Shin Yana Nufin Yana Sona Kadan Ne?

Kuna iya mamakin dalilin da yasa yake yin rubutu maimakon kira saboda kun damu yana nufin baya son ku.

Wataƙila ka ɗauka cewa yana kiyaye ka ne kawai a yayin da yake neman wani don kwanan wata.

Chances ne wannan ba haka al'amarin.

Kawai saboda ya fi son yin magana ta hanyar rubutu, hakan ba yana nufin yana son ku ba.

Abin da ke da mahimmanci shi ne yadda yake nuna hali a tare da ku yayin da kuka kasance tare da juna.

Idan mai wasa ne, mai nuna soyayya, kuma yana nuna soyayya mai yawa, lallai yana cikin ku.

Idan ya janye, ya shagala, kuma bai yi muku wani abu mai kyau ba, watakila shi ba wannan a cikin ku ba .

Hanyar sadarwa da ya zaba bai kamata ya shafi yadda yake ji game da kai ba, ko yadda kake ji game da shi.

Taya Zan Saka Masa Ya Kara Kira?

Ko da wani saurayi baya son kiran ka, akwai abubuwan da zaka iya yi don ƙarfafa shi.

1. Kira shi.

Babu cikakken dalilin da yasa baza ku iya kiran sa ba maimakon ku jira shi ya kira ku.

Ba gaba bane ko mabukaci - kawai abin da kuke tsammani daga gareshi ne.

Abin da ya fi haka, idan yana da fatar waya, aikin bugun kiran lambar da kuke yi zai iya zama mafi wahala a gare shi.

Yana da sauƙin amsa kira fiye da farawa ɗaya.

2. Fara takaice.

Ko ya kira ku ko ku kira shi, ku rage tattaunawar a taƙaice - aƙalla, don farawa.

Wannan zai sa kiran ku ya zama mara nauyi (ko kuma mafi munin, aiki).

Idan ya san cewa zai iya zama kuma a kashe kira a cikin minti 10, zai iya farawa ɗaya.

Gwargwadon tattaunawar waya da kuke yi, da yawa zai saba da su, kuma zai fi sauƙi a hankali a hankali yana fitar da su a tsayi.

3. Gaya masa cewa kana son jin muryarsa.

Guys ba koyaushe suke buƙatar abubuwa iri ɗaya kamar 'yan mata don su ji ko gina haɗin kai ba.

Idan da gaske kuna son jin muryarsa, ku gaya masa wannan.

Ba wai kawai hakan zai sanya shi jin daɗi ba, kawai zai iya sa shi karɓar wayar ya ba ku kira.

Bayan duk wannan, shi ba mai karatun hankali bane kuma idan baku faɗa masa yadda kuke jin daɗin kiran waya ba, ta yaya ake nufi ya sani?

4. Tsara abubuwa a ciki.

Idan kun kasance cikin dangantaka da wannan mutumin kuma ya fara zama mai mahimmanci, baku tsammanin yawaita so kuyi magana dasu mafi yawan kwanaki.

Don haka ka sawwaka ma mutumin ka. Tsara lokaci a kan takamaiman ranakun da za ku yi hira akan waya.

Wataƙila kuna ganin juna a ƙarshen mako, amma tsakar daren mako ya fi na gwagwarmaya saboda aiki ko nisa.

Tambaye shi ko zai yi farin ciki ya tsallake zuwa kiran gaggawa kowane maraice na Talata da Alhamis (ko duk kwanakin da suka dace da tsarin aikinku).

Wannan hanyar, zai san menene tsammanin ku kuma zai iya shirya gaba don tabbatar da yanci.

Jadawalin lokaci don kiran waya na iya zama alamar kishiyar soyayya, amma wannan ɗaya ce daga cikin hanyoyin da za a iya amfani da dangantaka don haɓaka da ci gaba.

Har yanzu ba ka san abin da za ka yi game da rashin son kiran wannan saurayin ba? Yi hira ta yanar gizo zuwa masanin alaƙa daga Jarumin Dangantaka wanda zai iya taimaka muku gano abubuwa. Kawai.

Hakanan kuna iya son: