Yadda Ake Wasa Mai Wuya Don Samun: Dabaru 8 Wadanda Basu Sa Su

'Bi da su da ma'ana, kiyaye su da hankali.'

Nasihar neman aure irin wannan ta kasance shekara da shekaru, amma yaya ake nufin ka yi ta ba tare da kawai… ma'ana ba?

yadda ake daina son zumunci

Mecece madaidaiciyar hanyar da za'a ture su, kuma yaushe zasu daina kawai kuma su daina bin su?

Yin wasa mai wuyar samu cike yake da nuance da dabara kuma ba koyaushe yake da sauki a cire ba, wannan shine dalilin da yasa muka hada manyan nasihun mu guda 8 dan kiyaye su suna bin sing

1. Kiyayeshi da wasa.

Dukan batun na wasa da wuya a samu shine cewa ku da murkushe ku duka kuna nishaɗin wasa kadan daga wasa.Kuma wasa yana nufin zama mai haske!

Yi shi ɗan kwarkwasa, aika wasu saƙo mara kyau ko emojis kuma ku yi wauta da shi.

Kuna iya aika ƙananan matani na rubutu. Wataƙila aika hoto na kyawawan kayan da zaku saka don kwananku na gaba sannan kuma ku bar su don sa ran ganin ku a ciki.Duk da haka kun zaɓi yin shi, tabbatar cewa yana da daɗi a gare ku duka.

Tabbas, zaku iya zolayar su ko ku ɗan hura su kaɗan, amma ku tabbata ba ku cutar da yadda suke ji a hanya ba!

Yakamata a barsu so karin lokacin ku da hankalin ku, ba bukata shi.

2. Sanya kanka fifiko.

Wannan wani abu ne wanda zai taimaka muku da gaske yayin da kuke abokai, amma kuma zai iya taimaka su .

Idan kun shirya tare da abokai kuma baku son kasancewa a wayarku, ku gaya musu.

Rubuta murkushe ka don ka ce wani abu na daɗi yana faruwa don haka ba zai kasance a wayarka ba har tsawon awanni.

Wannan yana nuna musu cewa kun samu rayuwar zamantakewar da ta wuce kawai tura musu sakonni, wanda hakan zai kara muku kwarin gwiwa.

Yana zama abin tunatarwa zuwa kai cewa ba kwa buƙatar kasancewa a kowane lokaci (wani abu da yawancinmu muna da laifi yayin farkon kwanakin dangantaka!), Kuma ya sanar da su abin da za su yi tsammanin ci gaba.

Hanya ce mai kyau don kiyaye su cikin farin ciki lokacin da kuka yi hakan sannan rubutu daga baya, kuma hakan ya sanya tsammanin duka ku biyu cewa ba irin mutumin da za ku jira ta wayar ku ba duk rana!

3. Auna iyakokin su.

Don haka, maɓallin anan shine a sami daidaito tsakanin sanya su cikin nishaɗi da kuma kiyaye su da yin zato.

Yana da kyau a gwada yadda suke ji da kuma abin da tsammaninsu ke kafin kunna wannan wasan!

Kuna iya gano cewa da gaske za su damu ko ɓacin rai idan ba ku dawo da rubutu ba har na wasu kwanaki.

Idan haka ne, yi ƙoƙari ku guji wannan saboda ba kwa son cutar da tunaninsu.

yaushe season 3 na duk american ya fito

Kuna yin wannan saboda kuna son su kuma kuna so ku san su da yawa, bayan duk.

Yana iya zama cewa fewan awanni sun isa su kiyaye su suna bin ka, a cikin wani yanayi zaka iya yin wasa da wannan.

Yin wasa mai wuya don samun baya nufin hana wannan mutumin kwata-kwata da samun kowace irin hanyar samun ku…

Kawai yana nufin cewa ka ci gaba da neman su daga gare ka kaɗan - amma ba don rashin amincewarsu ba, darajar kansu, ko sha'awar ku!

4. Rike shi daidai.

Zai iya zama da sauƙi a yi tunanin cewa wasa tukuru don samun yana nufin ɗayan dole ne ya sa duk ƙoƙarin.

Tabbas, yana da daɗi don ana so kuma a bi shi, amma ba idan ɗayan ya ƙare da tunanin cewa wannan nau'in halayenku ne ba!

Idan yana jin kamar wasa kuma kuna ci gaba da yin ƙoƙari tare da su, kuna yin daidai.

Idan koyaushe kuna barin su akan karatu, rufe tattaunawa, ko kuma basu ɗan sass da yawa, zasu iya fara tambayar irin mutumin da kuke da gaske.

Ba kwa son ba da tunanin cewa ba za ku taɓa sha'awar su ba - babu wanda yake son jin hakan daga mutumin da suke soyayya ko kuma dangantaka da shi.

Madadin haka, yi ƙoƙari, ba su wani hankali kuma kada ku yi tsammanin su jefa kansu 100% cikin kawai don samun amsa daga gare ku.

Ba daidai bane akan ɗayanku kuma yana iya haifar musu da fushin ku akan hakan kuma basa son saduwa da ku kuma - tabbas ba sakamakon da aka nufa bane!

5. Jiki wasa sosai don samu.

Idan kana so ka ci gaba da sanin ƙaunarka kuma kana so ka gina wani tashin hankali (mai kyau!) Tsakanin ku, kuyi ƙoƙari ku daina motsa jiki na ɗan lokaci.

Wannan ba shine a ce ya kamata ku zama mai sanyi da ƙiyayya a gare su ba, amma kawai kuna iya musu zolaya kaɗan maimakon ku kwana da su kai tsaye.

Bari wannan tsammanin ya haɓaka ta hanyar ba su sumba mai taushi a ƙarshen dare, ko sanar da su cewa kun yi tunanin barci tare da su.

Wannan zai basu kawai isa ya ji kamar kuna sha'awar su, amma zai kiyaye masu son ƙari.

Za su ci gaba da bin su, ci gaba da san ku, kuma, a lokacin da za ku yi barci tare, wataƙila za ku haɗu kan kawai don sanin juna ta wata hanya.

Thingsananan abubuwa kamar taɓa hannunsu ko gwiwa suna iya kiyaye zafin tsakanin ku biyu ba tare da ainihin kuna barci tare ba.

Abubuwan da ake tsammani zai iya zama daɗi ku duka biyu, don haka yi wasa da shi kuma ku ga abin da ke da kyau.

Tabbas, ba za su bi ka ba kawai don su iya yin lalata da kai, amma yana da kyau a ba su sha'awa kuma a ɗan yi annashuwa da su a hanya.

6. Bada sarari su yi kewar ka.

Idan kun kasance abokai don 'yan makonni kuma kuna son yin wasa mai wuyar samu, tabbatar cewa kun ɗauki ɗan lokaci don kanku kowane lokaci sau da yawa.

yadda ake tantance idan yarinya tana son ku

Zai iya zama da sauƙin gaske a kama ku a farkon matakan saduwa kuma ku ƙare duk lokacin ku tare!

Amma, don kiyaye su a yatsun kafa da ke biye da ku, ƙara ɗan tazara a cikin mahaɗin kowane lokaci sau da yawa.

Wataƙila ku shirya tsare-tsaren ƙarshen mako waɗanda ba su shafe su ba.

Ba wai ba kwa son ganin su ba ne, kawai yana ba su ɗan lokaci ne don su gane sun fi son kasancewa tare da ku!

Wannan karon baya so sa su yi kewar ka kuma ina son kasancewa tare da ku har ma fiye da haka.

Ta yin wasa mai wuya don samun wannan, za su bi ka kuma za su yi murnar sake ganin ka.

Lokaci baya zai sa ku duka yaba lokacin ku yi ciyar tare tare kuma zai sa ya ji daɗi na musamman da tsarki.

Ari da, yana ba ku ɗan ɗan numfashi don yin abinku da kuma mai da hankali kan rayuwar ku daban-daban - wanda ke da mahimmanci a cikin kowane alaƙa kuma zai taimaka muku wajen kafa ƙaƙƙarfan tushe tare, maimakon haɗarin gina mai ɗaukar hoto.

7. Ka shagaltu.

Mutane suna son abin da ba za su iya samu ba, don haka kada ku ji tsoro don ƙin shirye-shirye ko yin wasu tare da wasu mutane.

Yana da matukar jan hankali mu share kalandarku lokacin da muke saduwa da wani sabo, kuma mu shagaltu da ciyar da duk lokacinmu tare dasu.

Idan kana son kiyaye su da sha'awar wasa sosai, ka tabbata ka kasance cikin aiki.

Arfin da za ku iya riƙewa ko lanƙwasawa (cikin dalili!), Morearin za su so ganin ku.

Hakanan za su ji daɗi na musamman idan sun kasance wani wanda ka yi ƙoƙari don ganin duk da cewa yana da yawan aiki - lokacin da kake ba da alawus kuma ka sami ɗan lokaci don ganin su, za su ji da muhimmanci a gare ka.

Wannan zai basu karamin kwarin gwiwa kuma zai kara musu kwarin gwiwa da ganinku

Ko ta yaya, ta yadda ba za a samu ba, ba zato ba tsammani sai ka zama mai son su.

Shirya a bi ka…

8. Sanin lokacin tsayawa.

Yin wasa mai wuya don samu yana da kyau kuma yana da kyau yayin aiki - amma yaya idan yana da akasi?

Wasu mutane na iya rikicewa da halayenku mai zafi-da sanyi, ko kuma suna iya jin kamar kuna wasa da yawa.

Idan murkushe ku yana tunanin cewa baku yarda da sadaukarwa ba saboda kuna rikici dasu kadan, zasu iya ja da baya kuma suyi tunanin cewa baku shirya don dangantaka ba.

Ba kwa son su yi tunanin cewa ba za su taɓa iya riƙe ku ta waya ba.

Yawancin mutane suna neman abokin tarayya da za su iya dogaro da shi, ba wanda ya ɗauki kwanaki 3 don amsa ga sauƙi 'Hello' rubutu ba.

Idan kuna da sha’awa, ku bayyana hakan sosai kafin ku buga kowane wasa!

Yayin kai iya zama sane da mahallin ayyukanka, su yana iya kawai tunanin cewa ka canza ra'ayinka, ko ba ka son dangantakar da ke tattare da alaƙar jiki, misali.

Yin wasa mai wuya don samun ya zama wani abu mai ban sha'awa da ban sha'awa, ba hanyar da zaku gwada yadda wani yake ji game da ku ba…

*

Don haka, kamar yadda ya fito, wasa mai wuya don samun wasa kyakkyawa ce mai kaifin tsaga!

Ka tuna ka zama kai na gaske ne gwargwadon iko - kana son su so ka don ko kai wanene, bayan haka, ba wai irin kanka kake ƙoƙarin tsarawa ba.

Duk da cewa yana da kyau kuma yana da kyau a sami tsare-tsaren da suka shafe su, kuma yana da kyau ka ɗan nisanta kanka don ka su bi ka, ka tabbata cewa murkushe ka ya san cewa kai ne ainihin sha'awar su.

Wasu mutane kawai za su bari maimakon yin ƙoƙari sosai, don haka auna yadda murkushe ku yake ji, koya lokacin da kuka ƙetare iyakokinsu, kuma ku yi ƙoƙari ku sa abubuwa su zama masu daɗi da haske.

yadda ake kuka lokacin da ba za ku iya ba

Har yanzu ba ku san abin da madaidaiciyar hanyar da za a yi wasa da wuya a samu ba? Yi hira ta yanar gizo zuwa masanin alaƙa daga Jarumin Dangantaka wanda zai iya taimaka muku gano abubuwa. Kawai.

Hakanan kuna iya son: