Yadda zaka bashi fili: Abubuwa 8 da Zaiyi + Abubuwa 6 DA KADA KA YI

Idan ya shafi dangantaka, dukkanmu mun sha bamban.

Wasu daga cikinmu suna son ciyar da duk lokacinmu tare da wanda muke so…

… Kuma wasunmu suna kwadayi sarari

Wannan ba yana nufin cewa muna son abokan mu ko kaɗan ko kuma dangantakar ba ta da ƙoshin lafiya kawai ɓangare ne na wanda muke.

Abu ne da ya kamata dukkanmu mu yarda da shi game da kanmu, da kuma game da mutanen da muke ƙauna.Sau da yawa, wanda ba ya buƙatar sararin samaniya zai ƙare da dangantaka da wanda ba shi ba.

Dangantaka kamar waɗannan na iya bunƙasa, matuƙar duka abokan biyu suna son yin sulhu da daidaita abubuwan da suke tsammani da ɗabi'unsu don tabbatar da ɗayan ya ji ƙaunatacce amma ba mai rarrabewa ba.

Bukatar sarari a cikin dangantaka ba halin jinsi ne na musamman ba. Akwai mata da maza a waje waɗanda suka ga suna buƙatar mahimmin sarari na numfashi lokacin da suke cikin dangantaka.A gefen jujjuyawar akwai maza da mata wadanda suke kokarin fahimtar manufar bayar da sarari. Ba za su iya tunanin buƙatar kowane sarari daga abokin tarayya ba.

Wataƙila sun kasance a cikin dangantakar da ta gabata tare da abokin tarayya wanda ba ya jin buƙatar samun lokaci mai yawa baya ɗaya, kuma don haka yana da wuya su daidaita da sabon ƙarfin da ba su taɓa gani ba.

Tattaunawar farkon matakin dangantaka sadaukarwa , lokacin da tsayi da raguwa da annashuwa na fewan watannin farko suka fara sasantawa cikin wani abu mafi aminci, na iya zama wayo.

Ku duka kuna jin juna kuma kuna ƙoƙari ku gano abin da ke sa ɗayan ya sa alama, da abin da suke jin daɗi da shi.

Kafa yawan fili da ku duka kuke buƙata da abin da ku duka biyu kuke son yin sulhu a kan shi muhimmin ɓangare ne na wannan matakin.

An rubuta wannan labarin akasari tare da mata. Yana da kyau ga duk matan da suke can waɗanda suka sami kansu cikin ƙaƙƙarfan dangantaka da mutum, kuma sun fahimci cewa, domin faɗin dangantakar ta bunƙasa, dole ne su basu wuri mai yawa don numfashi.

Amma, ana iya amfani da shawarwarin anan don maza da mata, ba tare da la'akari da yanayin jima'i ba.

Da fatan, za su taimaka idan wannan yanayin ne da kuka tsinci kanku, ko da wane ne kuke so.

Abubuwan da ke ƙasa ya kamata su taimaka muku don gano yadda za ku ba wa mutuminku damar da yake buƙata, yayin da ba zai lalata farin cikinku a cikin aikin ba.

yadda za a magance iyaye masu sarrafawa

Abubuwa 8 Da Za'ayi A Lokacin Bada Namiji Sarari

1. Nishaɗi a cikin sararin ku.

Kamar dai bazaiyi kama ba lokacin da kake son ciyar DUK lokacinka tare da wanda kake so, ɗaukar lokaci baya ga juna na iya zama kyakkyawan labari a gare ku ku ma.

A cikin zurfin tunani, ba ka ganin zai yi kyau ku ɗan ɗan lokaci kan kanku yanzu da sake?

Shin, ba ku tunanin cewa zai iya zama da kyau a sanya wasu kuzari cikin abubuwan da suke naku ne kawai?

Shin, ba kuyi tunanin haka ba, kamar yadda cikin soyayya kamar yadda za ku iya kasancewa tare da su, kuna iya yin rashin lafiya kaɗan daga cikinsu idan ba ku da ɗan lokaci kaɗan?

Don haka, mayar da hankali kan hakan.

Mai da hankali kan duk dalilan da yasa sarari yake da kyau a gare ku, da kuma su.

Kuma ji dadin wannan sararin. Yi mafi yawan shi. Ganima da kanka. Bi da kanka.

Yi duk abubuwan da ba al'ada kuke yi ba yayin da kuke tare lokaci ɗaya, saboda ba ya son su da gaske, ko kuma ba su da gaske ayyukan mutum biyu.

Yi wanka. Kalli wannan silsilar da baya so. Dafa abincin da kuka fi so.

Yi farin ciki a cikin kadaitanka, ko kuma lokacin da kake ciyarwa tare da wasu mutane.

yadda ake nuna godiya ga budurwar ku

Bayan haka, idan kun dawo tare, zaku sami da yawa abubuwa masu ban sha'awa don magana .

2. Nemi sauran abokan huldarka.

Duk ku biyun ku tabbatar da cewa baku sakaci da sauran mahimman mutane a rayuwar ku ba game da abokin tarayya.

Don haka, idan kuna tunanin mutuminku yana buƙatar ɗan fili, fara yin shiri tare da sauran mutanen da kuke so.

Ziyarci iyalinka. Ku tafi hutun karshen mako tare da babban abokinku. Kada ku ɓata lokaci don kawai saboda shi, amma ku more shi.

3. Sanya lokacin da zaku ciyar tare lokaci mai kyau.

Idan ku biyu kuna yin amfani da mafi yawan lokacin da kuke ciyar da juna, kuna iya yin amfani da mafi yawan lokacin da kuke tare ku ma.

Ku yi shiri tare. Ci gaba da kwanan wata. Shirya kasada. Gwada wasu abubuwan sha'awa ga ma'aurata . Mai da hankali ga juna, kuma ku kasance a halin yanzu.

Lokacin da lokacin da kuka ciyar tare lokaci ne mai inganci, ba za ku damu ƙwarai ba idan ba ku tare.

4. Sautin lambar sadarwar ka ta dijital.

Idan ku biyun sun kasance suna cikin tuntuɓar rubutu koyaushe yayin rana, la'akari da sake sanya shi a ciki.

Idan kuna yawan magana da junan ku, to dayanku da gaske yana da damar da za ku mai da hankali kan abin da kuka ci gaba.

Koda sadarwar dijital na iya sa ya zama kamar ba ku da ɗan lokaci kaɗan da juna.

Rubutun rubutu na iya zama mawuyaci saboda yana da sauƙin fassarar su. Don haka idan ya tabbata cewa suna buƙatar sarari, yi ƙoƙarin kiyaye lambar rubutu zuwa mafi koshin lafiya, kuma ku sami mahimman maganganu game da abubuwa lokacin da kuka gan su da gaske.

5. Yanke shawara da kanka.

Lokacin da kake cikin dangantaka mai mahimmanci, yana da sauƙi ka fara dogaro ga abokin tarayya don taimaka maka wajen yanke duk shawarwarinka, babba ko ƙarami.

Yin shawarwari da kanku na iya taimaka muku ku ji ƙasa da dogaro da su , kuma ka tabbatar musu cewa ba ka dogara a kansu sosai.

6.Ya sa taronku na gaba yayi layi.

Duk da yake yana iya buƙatar ɗan sarari, yana da kyau kada ku ba shi lokaci mara ƙaya nesa da ku.

Har yaushe ya kamata ku bar shi? Wannan abu ne da zaku iya tattaunawa tare.

Zai iya ji kamar yana buƙatar hutun mako guda daga zaga gidajen juna a daren aiki, don haka wataƙila ku ba da shawarar tsare-tsaren ƙarshen mako mai zuwa.

Ko wataƙila yana son ƙarshen mako ne ga kansa, a cikin wannan yanayin zaku iya tsara kwanan wata don mako mai zuwa.

Duk abin da za ku yi, ku sami wani tabbaci mai ƙarfi daga gare shi dangane da lokacin da za ku ga juna a gaba.

Ya fi kyau a daidaita shi yanzu fiye da lokacin da kuka keɓe kuma sadarwa ta fuska da fuska ba ta yiwu.

7. Karfafa masa sha'awar sha'awa.

Wani lokaci sararin samaniya na iya zama kaɗan kamar ƙarfafawa ga mutuminku ya bi abubuwan sha'awa da sha'awa da yake da shi kafin ku biyun.

Dangantaka ba makawa za ta canza al’adar mutum, kuma wannan lokaci-lokaci na iya nufin samun ƙananan dama don bayyana kansa ta hanyar yin abubuwan da mutum yake so ya yi.

Ta hanyar gaya masa ya dawo cikin abubuwan da ka san yana jin daɗinsu, ba wai kawai kuna ba shi sarari ba ne, kuna tunatar da shi cewa dangantakarku da shi da rayuwar sa ba su da alaƙa da juna.

Hakanan zaku nuna masa irin babban abokin aikinku. Zai ƙaunace ku sosai saboda fahimtar cewa wasu abubuwa suna da ma'ana a gare shi.

8. Yi magana da shi game da shi.

Saurara, kuna da ikon gwada dalilin da yasa yake jin yana buƙatar wasu sarari kowane lokaci sannan kuma.

Don haka yana da cikakkiyar karɓa a tambaye shi game da shi. Amma yana da mahimmanci don tafiya a hanya madaidaiciya.

Zaunar da shi ka faɗi wani abin da ba mai kumburi ba kamar, “Bari in shiga cikin wannan kyakkyawar kawunka. Ina tare da ku gaba ɗaya kuna tare da samun ɗan lokaci da wuri ga kanku, amma ina so in fahimci abin da kuke tunani da ji a halin yanzu. '

Irin wannan bayanin da wuya ya sanya shi mai tsaron gida. Hakan kawai yana nuna cewa kuna so ku san shi sosai - wanda abu ne mai kyau idan dangantakar zata kasance cikin dogon lokaci.

Kada ka faɗi wani abu kamar, “Me ya sa kake haka? Shin wani abu ne na yi? Ba kwa sona kuma? '

Wannan layin tambaya za sanya shi mai kare kansa. Zai iya yin tunanin ku mabukaci ne da rashin tsaro kuma hakan na iya sanya shi tambaya kan ko zai iya samun sararin da yake morewa a kai a kai ba tare da fuskantar Injiniyan Mutanen Espanya a kowane lokaci ba.

Abubuwa 6 DA BAZA SU YI BA Yayin Ba Mutum Sarari

1. Jin haushin su.

Gaskiyar cewa mutuminku yana buƙatar sarari daga gare ku ba yana nufin ba sa ƙaunarku ba.

Abin sani kawai abin da kuke buƙatar karɓa, kuma kuna buƙatar hanzarta kawar da duk wani ƙiyayya da ke barazanar tayar da kansa. Hakan zai sa ku duka ba farin ciki.

2. Shagala akan sa.

Wannan ya fi sauƙi fiye da yadda aka yi, amma babu cikakkiyar ma'ana a cikin ɓata lokacinku yayin damuwa game da gaskiyar cewa yana buƙatar lokaci nesa da ku.

Cika kwanakinku tare da wasu abubuwa da sauran mutane. Tada hankalinka. Kada ku damu da abin da yake yi - ku mai da hankali ga abin da kuke yi.

3. itauke shi da kanka.

Yawa kamar yana iya jin kamar wani lokacin, wannan ba abin tunani bane a kanku a matsayin ku na mutum.

Abokiyar zamanka ba ta buƙatar sarari daga gare ku saboda kun yi wani abu ba daidai ba kuma ba sa ƙoƙarin cutar da ku.

Su ne kawai nau'in mutumin da yake buƙatar ɗan kaɗaici ko ɗan lokaci tare da abokansu don yin iska da caji.

mijina baya min magana

4. Canja halinka yadda ya kamata cikin dare.

Idan kun yanke shawara cewa kuna buƙatar yin ƙoƙari na hankali don ba wa mutuminku ƙarin sarari daga nan zuwa gaba, ya kamata ku fara ɗaukar ƙananan matakai don ƙyale hakan ta faru.

Bai kamata ba zato ba tsammani canza yadda kuke bi da su gaba ɗaya, ko kuma rage lokacin da kuke tare dasu.

Fara a hankali, don ba ku damar sabawa da shi da kuma fara jin daɗin raba lokaci, don ku ji daɗin zama tare har ma da ƙari.

5. Dakatar da nuna sha'awar rayuwarsa.

Sarari duk lamari ne na daidaitawa, kuma zai iya zama wayo don samun shi daidai, da farko.

Idan kun yanke shawara cewa yana buƙatar sarari, kuna iya tunanin cewa ya kamata ku daina tafiya tare da abokai da danginsa, don ya sami damar kasancewa da lokaci mai kyau shi kaɗai tare da su.

Amma, yayin da na tabbata zai ji daɗin ingancin lokaci shi kaɗai tare da su yanzu da sake, idan kawai ka cire kanka gaba ɗaya daga alaƙarsa da rayuwar iyali to tabbas zai fara jin kamar wani abu ba daidai bane.

Bayan haka, idan akasin haka ne, da alama za ku ji daɗi idan ya daina nuna sha'awar abokai ko danginku kwatsam.

6. Yi masa tambayoyi game da abin da yake yi.

Lokacin da kuka sake ganin mutuminku, yana da kyau a tambayi abin da ya kasance.

Kuna iya sanin wasu bayanai idan kuna da sadarwar rubutu lokaci-lokaci, amma samun ɗan ƙarin bayani daidai yake.

Abin da ba daidai ba shi ne bincika shi game da kowane ƙaramin abu da ya yi… inda ya je, wanda ya gani, abin da ya ci, wane lokaci ya dawo gida da dare, abin da ya kalla a talabijin.

Ka tuna, wannan lokacinsa ne. Idan ya ji yana buƙatar sarari, mai yiwuwa ba ya so to a yi masa tambayoyi game da shi.

Rarrabawa yana kulawa, amma ba kowa ke jin daɗin kwanciya rayuwarsu gaba ɗaya akan tebur don abokin tarayya ya karɓa tare da haɗin haƙoran haƙori ba.

Ka tuna…

Kasance mai tunani, girmamawa da kirki, ga abokiyar zaman ka da kuma kan ka, kuma ka tabbata ba ka manta ka fifita bukatun ka ba, yanzu da kuma sake.

Ba da daɗewa ba za ku kafa daidaitattun daidaituwa tsakanin lokaci mai kyau tare da lokaci mai kyau baya, kuma dangantakarku za ta ci gaba da ƙarfi zuwa ƙarfi.

Har yanzu bakasan yadda zaka ba saurayin ka ko mijin ka sarari ba? Yi hira ta yanar gizo zuwa masanin alaƙa daga Jarumin Dangantaka wanda zai iya taimaka muku gano abubuwa. Kawai.

Hakanan kuna iya son: