Dalilai 8 da yasa Abokiyar Aikinku ke Son Rufe Dangantakarku A Sirri

Sirrin abune mai rikitarwa. Kuma idan ya kasance game da alaƙar soyayya, suna iya zama mafi wahalar tafiya.

Tsare sirri a cikin dangantaka zai haifar da matsaloli - wannan tabbas ne.

Amma idan dangantakar ce da kanta wanda abokin tarayyarku yake so ya kasance a rufe, wannan na iya zama da wahala a iya riƙe shi.

Idan kana cikin wata dangantaka ko kuma ka shiga cikin dangantakar da abokin zamanka yake so ya rufa wa asiri, yana da muhimmanci a gare ka ka zama mai cikakken sanin abin da hakan na iya nufi, duka don dangantakar da kuma a gare ku.

Menene dalilan da ke haifar da hakan?Waɗanne tambayoyi ya kamata ku yi wa kanku don tabbatar da cewa kun kasance cikin kwanciyar hankali da yanayin?

Ta yaya ya kamata ku tunkareshi?

A ina zaku iya jan layi tsakanin dangantakar sirri da ta sirri?Ci gaba da karantawa don fahimtar yadda zaku iya amsa waɗannan tambayoyin.

yadda za a cutar da wani mai son zuciya

Dalilai 8 Da Yasa Wani Zai Iya Son Rike Sirrin Alakarsa

Akwai dalilai masu yawa da dama da yasa wani zai iya son kiyaye sirrin aboki.

A farkon dangantaka, waɗannan dalilan na iya zama mafi fahimta, ko ma ma'ana ga duk wanda ke ciki.

Amma yayin da dangantaka ta haɓaka, sai suka zama da tsanani kuma zasu iya fara cutar da ku duka.

Bayan haka, tsawon lokacin da kuka yi shuru, zai iya zama da wuya ku fito da dangantaka a fili.

1. Ba su da sabo daga dangantaka.

Sau da yawa, wani na iya son ɓoye sirri na dangantaka saboda kwanan nan suka fito daga wani.

Suna iya jin cewa rashin adalci ne a kan tsohon auren ya ci gaba da sauri ko damuwa da yadda tsohon zai iya yi.

Wataƙila ba sa son shafawa a cikin gaskiyar cewa sun sami farin ciki tare da ku ɗan lokaci kaɗan bayan dangantakar su ta ƙarshe ta ƙare.

Wannan halal ne kwata-kwata, kuma ya kamata kuyi kokarin basu wuri da lokacin da suke buƙatar jin daɗin gabatar da abubuwa ga jama'a.

A gefe guda, akwai yiwuwar nesa koyaushe wanda zai iya nufin sun kasance har yanzu yana kan kula da tsohuwar da kuma begen cewa zasu dawo tare.

2. Suna tsoron sadaukarwa .

Suna iya yin gwagwarmaya da ra'ayin gayawa mutane game da dangantakarku saboda ra'ayin ƙaddamar da wani a bayyane yana tsoratar da su.

Idan suka fadawa mutane labarin dangantakarku, to, a cikin tunaninsu, yana iya sanya abubuwa su zama da mahimmanci, kuma ya mamaye su.

Wannan ba uzuri ne mai kyau ba don rashin buɗewa game da dangantaka, amma yana iya zama kyakkyawan dalili a baya.

3. Abokansu ko danginsu bazai yarda ba.

Wataƙila abokin tarayyar ku ya fito ne daga dangin masu ra'ayin mazan jiya ko kuma suna da iyayen da ke da ra'ayoyi na musamman game da wanda ya kamata su zama.

Kuma wataƙila ba ku dace da wannan ƙirar ba.

Wannan mawuyacin yanayi ne a gare su, kuma kuna buƙatar girmama yanke shawara da zaɓin su, yayin da ba za ku cutar da kanku da yawa a cikin aikin ba.

4. Idan dangantakar aiki ce, yana iya sabawa dokokin.

Idan ku biyun ku yi aiki tare a wani matsayi, to dangantakar soyayya a tsakaninku na iya zama taka doka.

Tabbas zai iya sanya abubuwa su ɗan wahala, koda kuwa ba a hana shi ba.

Idan zai iya yin mummunan tasiri akan ɗayanku ko duka ayyukanku, wannan na iya zama kyakkyawan dalili na sa abubuwa su yi shuru har sai kun tabbatar cewa dangantakar ta cancanci sadaukarwa.

5. Suna tunanin yaransu.

Idan abokiyar zamanka tana da yara, wannan yana sa abubuwa su zama masu rikitarwa.

Ba kawai kuna da yadda kuke ji ba ne don la'akari, kamar yadda dole ne a kula da sababbin alaƙa sosai a inda yara ke damuwa.

Mutanen da ke da yara na iya zaɓar su ɓoye sabuwar dangantakar sirri har sai sun tabbata cewa ta sami makoma.

6. Ba su fito daga kabad ba.

Idan kun kasance cikin dangantaka da memba na jinsi ɗaya, akwai damar cewa wataƙila ba za su iya ‘fita’ ga abokansu da danginsu ba.

Wannan mawuyacin abu ne da za a magance shi, domin gabaɗaya zaɓin su ne lokacin da ko kuma idan sun zaɓi su gaya wa mutanen da suke ƙauna cewa suna sha'awar masu jinsi ɗaya.

A gefe guda, kiyaye dangantakarka a asirce saboda wannan dalili na iya ɗaukar nauyi a kanka, musamman ma idan ka sha wahalar fitowa wurin abokai da danginka da kanka a baya.

7. Suna ganin wasu mutane.

A wasu lokuta mawuyacin hali, rashin son bayyana alaƙar ku ta jama'a na iya zama ƙasa da cewa ba sa son sauran masoyinsu ko ma masoyan su san game da ku biyun.

saurayina yana tafiya da sauri

Idan kun kasance a ƙarƙashin cewa kuna cikin keɓantacciyar dangantaka da wannan mutumin, sha'awar su ta ɓoye abubuwa na iya zama dalilin damuwa a wannan gaba.

8. Kuna da tarihi tare da wani abokin su.

Yana iya zama mai sauƙi kamar gaskiyar cewa, a da, kun kasance kuna soyayya da abokin su. Ko, suna iya samun tarihi tare da wani abokin ku.

Ko ta yaya, yana iya zama wani lokacin mai hankali don kiyaye abubuwa shiru a farkon alaƙa irin wannan, har sai ku duka biyun kun tabbata cewa da gaske kuke.

Amma ya fi kyau kada ku riƙe shi a ƙarƙashin rufe na dogon lokaci. Idan asirin ya fita, tabbas wannan aboki yana cikin haƙƙinsu ji an ci amana , duk da haka suna jin game da tsohuwar.

Hakanan kuna iya son (labarin ya ci gaba a ƙasa):

4 Muhimman Tambayoyi Don Yiwa Kanku

Don haka, abokiyar zamanku ta nuna sha'awar kiyaye abin da ke faruwa tsakaninku ku a asirce.

Abu ne na al'ada don samun wasu abubuwa masu rikitarwa game da wannan, don haka kada ku damu idan ba ku iya bayyanawa da bayyana su nan da nan.

Tabbas, gabaɗaya zaku yarda da su cewa yana buƙatar ɓoye sirri, saboda dalili ɗaya, ko don naku, dalilai daban-daban.

Anan ga wasu tambayoyin da zaku iya taimaka wa kanku idan kun kasance cikin yanayi irin wannan.

1. Shin da gaske kun gamsu da halin?

Babu wani lokaci mafi mahimmanci don zama mai gaskiya ga kanka game da yadda kuke ji.

Idan da gaske kuna son wannan mutumin, mai yiwuwa kuna ƙoƙari ku shawo kanku kun yi daidai da ɓoyayyen, koda kuwa, a zurfin ƙasa, ba haka bane.

Shin kuna farin ciki da yin shiru, don yanzu, kuna jira don ganin yadda abubuwa ke gudana?

Ko kuma, idan kuna da hanyarku, za ku yi ihu da ƙaunarku daga bene?

Kriste stewart da dylan meyer

Shin kun fara jin haushin su ne saboda rufin asiri?

Shin yana sa abubuwa masu wayo don tsarawa, ta hanyar dabaru?

Da gaskiya a waiwaya kan ko yana yi muku aiki, kuma ko yana da ɗorewa a cikin gajeren lokaci.

2. Shin akwai haske a ƙarshen ramin?

Abu daya ne sanin abokin tarayyar ka yana son boye abubuwa na yan makwanni, ko kuma watakila ma 'yan watanni, har sai yanayi ya canza ko wani al'amari ya wuce.

Kuna iya yarda da ɓoye sanin cewa, a kan takamaiman kwanan wata, abubuwa zasu canza.

Amma wani abu ne na ɓoye sirri ga aboki har abada.

Idan abokiyar zamanka ba zata iya ba ka fatan cewa abubuwa na iya canzawa nan ba da daɗewa ba, yanayin zai yi wuya a magance shi, kuma dangantakarka na iya wahala sosai sakamakon haka.

3. Wanene zai iya cutuwa idan asirin ya fita?

Wanene zai wahala idan aka gano dangantakarku?

Shin kawai ku biyu ne za ku yi aiki da sakamakon, ko zai iya cutar da wasu mutane?

Shin zai iya faruwa idan ya shafi abokai ko danginku? Shin akwai wasu yara a cikin mahaɗin?

Idan mutane da yawa za su shafa fiye da ku biyun kawai, kuna bukatar yin hattara sosai game da shawarar da kuka yanke.

4. Shin yana da daraja sosai?

Tambayi kanku shin dangantakar da kuke da wannan mutumin da gaske ya cancanci baƙin ciki.

Kuna tsammanin ku biyun za ku iya samun kyakkyawar dangantaka ta dogon lokaci a nan gaba?

Shin da gaske zaka iya jure gwajin lokaci? Shin abubuwan ku na gaske ne? Shin abubuwan da suke ji na gaske ne?

bray wyatt da bo dallas

Tabbatar cewa kuna saka hannun jari a cikin wani abu wanda ya dace da lokacinku da ƙoƙari.

Yadda za'a kusanci Yanayin

Yanzu kun sami zarafin yin ɗan tunani kan yadda kuke ji, don haka lokaci yayi da za ku yi tunanin yadda za ku magance yanayin.

Bari muyi tunani game da gefen yadda za ku iya ainihin ɓoye dangantakar ku, sannan kuma game da abin da zaku iya yi idan ba ku da kwanciyar hankali da yanayin.

Lokacin da ka sani tabbatacce cewa abokin tarayyarka yana son ɓoye dangantakarka a asirce, kana buƙatar yin tattaunawa da su wanda ke bayyana abin da kake son karɓa, da abin da ba kai ba.

Yi ƙoƙari ka zaɓi lokaci mai kyau don yin wannan magana, lokacin da ku duka kuna cikin nutsuwa kuma ba ku gajiya ko yunwa ba, don ku sami zarafin mafi kyau na samun nutsuwa, tattaunawa mai ma'ana game da halin da ake ciki.

Bari su san tsawon lokacin da kake shirye don ɓoye dangantakar a asirce da tabbatar da ainihin abin da wannan zai zama a gare ka.

Ta yaya hakan zai shafi rayuwarka? Ta yaya zaku daidaita yanayinku na yau da kullun?

Idan kun kasance cikin dangantakar da ke ɓoye, dole ne ku zama masu sassauƙa da sulhu.

Wataƙila ku riƙi lokaci tare da wanda kuke so a duk lokacin da kuka iya, kuma kuna buƙatar buɗewa ga hakan, kuma kada ku ƙi shi.

Idan ba su yarda su yi wani sulhu a gare ku ba ko kuma ba za su iya fahimtar burinku na yin abubuwa a fili ba, yana iya zama lokaci don yin ban kwana.

Dangantakar kai tsakaninmu da Abokin Sirrin

A ƙarshe, yana da mahimmanci don tabbatar da cewa baku rikita dangantakar sirri tare da mai zaman kansa ba.

Sirri da sirrin sirri na iya zama da sauƙin haɗuwa, amma akwai manyan bambance-bambance a tsakanin su.

Ofaya daga cikin mahimman abubuwa shine cewa dalili don ɓoye wani abu asirin galibi ya samo asali ne daga tsoro da kunya.

Kuna iya adana bayanan alaƙa na sirri ga kowane irin dalilai, amma idan kuna ɓoye wani abu a ɓoye, yawanci saboda tsoron abin da zai iya faruwa idan mutane suka gano.

Yana da cikakkiyar ma'ana ga wani da ba ya sha'awar watsa labarai game da alaƙar su da abokan aikin su ko abokai na kafofin sada zumunta saboda son sirrin su.

Wannan ba lallai yana nufin cewa suna so su ɓoye dangantakarku ba.

Ka tuna cewa dangantaka ta sirri ba za ta iyakance ku biyu ba. Ba zai shafi abubuwan da kuke yi ba, wuraren da kuka je, da mutanen da kuke gani, alhali kuwa wataƙila dangantakar sirri za ta iya.

Sirri shine game da sanya iyakoki da jin daɗin kasancewa a cikin su. Sirrin shine boye wani abu saboda tsoro.

Kuna iya damuwa lokaci-lokaci game da buƙatar sirrinsu, musamman ma idan kuna farin cikin gaya wa kowane mutum da karensa abin da ke faruwa a tsakaninku, amma za ku san zurfin ciki lokacin da mutumin da kuke tare yake sirri ne kawai, kuma lokacin da suke rufin kasancewar ka a rayuwarsu a asirce.

Dole ne dukkanmu mu yi sulhu don waɗanda muke ƙauna, amma idan ya zo ga ɓoye dangantakar sirri, ka tabbata ba ka yin sulhu da yawa.

Duba tare da kanku a kai a kai don tabbatar da cewa lamarin ba ya cutuwa a kanku, kuma kada ku bar abubuwa su ja kan layi ba tare da wani haske a ƙarshen ramin ba. Ka tuna, kun cancanci duniya.

Har yanzu ba ka san abin da za ka yi game da burin abokin tarayyar ka don ɓoye dangantakarka ta sirri ba? Yi hira ta yanar gizo zuwa masanin alaƙa daga Jarumin Dangantaka wanda zai iya taimaka muku gano abubuwa. Kawai.