5 Taurarin WWE na yanzu waɗanda suke alfahari da zama LGBTQ

>

An sami kulawar jama'a da yawa akan ma'aurata a WWE a cikin 'yan shekarun da suka gabata, amma yayin da Superstars samun soyayya a cikin kamfanin ke ƙaruwa a cikin ƙima mai ban sha'awa, bambancin da ke cikin kamfanin shima abin lura ne.

Shekaru da yawa, an bayyana a sarari cewa Darren Young shine kawai tauraron WWE ɗan luwadi a sarari kuma kamfanin ya kasa yin wannan ɓangaren kowane jerin labaran yayin da yake cikin kamfanin.

Pat Patterson wani tauraro ne na WWE wanda yayi alfahari da cewa yana cikin ƙungiyar LGBTQ kuma ya kasance yana buɗewa game da jima'i don yawancin aikinsa. A cikin shekarun da suka gabata, rayuwa a waje da zobe ya canza kuma a yanzu yana da kyau a ga cewa WWE tana maraba da canjin a kamfanin su. Anan akwai ƙarin Superstars guda biyar waɗanda ke alfahari da buɗe mambobi na bakan LGBTQ.


#5. Sonya Deville

Ana yaba Sonya Deville a matsayin mace ta farko da ta fito fili ta kokawa a WWE. Tsohuwar tauraruwar MMA ba ta taɓa bayyana cewa ita wani abu bane kuma koyaushe tana bayyana game da jima'i.

Deville kuma kwanan nan ta kasance wani ɓangare na simintin Total Divas inda ta sami damar yin iyo a cikin Pride Fort Lauderdale. Deville kuma ta sami damar gabatar da WWE Universe ga budurwar ta, Arianna.A cikin duk aikinta, Deville ta kasance tana ba da labarin 'yan madigo tare da Mandy Rose kuma a wani lokaci ma'auratan sun karɓi labarin WWE kafin a soke shi a minti na ƙarshe.

Rose da Deville sun kasance abokai mafi kyau a duk tsawon lokacin su a WWE kuma suna so su sami damar isar da labari mai ma'ana. Ya zuwa yanzu Deville bai sami damar kasancewa cikin labaran LGBTQ ba amma tsohon tauraron NXT yana matsawa don ya zama gaskiya a nan gaba.

goma sha biyar GABA