Tukwici 10 Idan Ba ​​Ka Jan Hankalin Maigidanku Ba

Don haka kun yi aure na ɗan lokaci kuma tare har ma ya fi haka, kuma kuna da damuwa kawai ba kwa jin 'shi' tare da abokin tarayya.

Ba ku da ƙarancin samari masu haske waɗanda kuke a dā. Wataƙila samun yara ya ɗauki lahani a jikinku kuma ya ba ku jakunkuna a idanunku. Ko kuma wataƙila kun ɗan ɗauki lokaci sosai tare da ba ku da sha'awar miji ko matar ku a daidai wannan hanyar kuma.

Ba za mu kasance har abada da kuzari, sautin rai, da fuska mai haske kamar yadda muke a farkon dangantakarmu ba. Abubuwa na iya fara jin ɗimbin yawa yayin da aka cimma milamomi kuma aka barsu a baya, kuma kuna mamakin abin da ke gaba.

Tambaya idan har yanzu kuna jin irin wannan ra'ayin game da matarka ba lallai bane ya zama abin damuwa. Yana da kyau ka ci gaba da kimanta dangantakarka yayin da lokaci ya wuce, ka bincika ka gani shin dukansu biyu kuna cikin farin ciki ko kuma wani abu yana buƙatar ɗan aiki.

Akwai dalilai da yawa da yasa zaku iya rage jin sha'awar mai aure a wannan lokacin, na ƙarshe shine ba ku da haƙƙin junan ku.Karanta don ganin idan ɗayan ƙasa yana da sanannen abu kuma sami wasu nasihu akan yadda zaka dawo da wannan jan hankalin.

1. Yi aiki lokacin da waɗannan ji suka fara.

Shin shakuwar da kuke da ita ga matar ku ya ragu kwanan nan ko kuna jin bambanci na ɗan lokaci?

Yin aiki lokacin da kuka fara jin daban game da abokinku na iya zama mabuɗin don dawo da abubuwa kan hanya.Idan ka waiwaya baya, za ka iya faɗi wani abin da ya sa ka bijire wa matarka. Zai iya zama rigima ko wani abu da suka yi ko suka ce. Idan ba a warware shi ba, yana iya yin nauyi a zuciyar ka kuma ya sa ka sanya shinge tsakanin ka da su.

Samun dama don yin magana da wannan ta hanyar su tare da samun ɗan rufewa kan batun na iya zama wata hanyar tabbatar da haɗin gwiwa da jin daɗin tsakanin ku.

Idan sauyi a yadda kuke ji ya kasance a hankali, kuna iya tantance idan wani abu ya canza tsakanin ku. Wasu lokuta ma'aurata ba sa saurin girma. Mun girma daga juna kuma mun gane muna neman wani abu daban a rayuwar mu.

Tambayar da za ku yi wa kanku ita ce: shin na yi iya ƙoƙarina wajen wannan auren?

Dangantaka tana buƙatar kulawa don dakatar da su daga yin laulayi. Ba za ku iya tsammani ba dawo da walƙiya kuma ka ji daɗin sha'awar matarka ta jiki da ta jiki idan ba ku yi ƙoƙari ku neme ta ba.

jahannama a cikin sel reddit

Idan za ku iya cewa kun yi ƙoƙari, amma har yanzu ba ku shiga ciki ba, to yana iya zama lokacin da za a yarda da abokin tarayya ba ya ba ku abin da kuke so daga dangantaka.

2. Binciki yadda kake ji game da kanka.

Lokacin da muke jin ba daidai ba game da kanmu da kuma musamman jikinmu, wannan ƙyamar na iya shafar wasu yankuna na rayuwarmu.

Lokacin da muke jin sukar kanmu, zamu fara gabatar da wadannan suka ga wadanda suke kusa da mu suma.

Idan kana wahala jin dadi da kuma sexy a cikin fatanka, wannan na iya haifar maka da sanya kariya daga zama tare da abokin zamanka da kuma shawo kanka ba za ka sake jin sha'awar su ba.

Takeauki lokaci kaɗan don yarda idan kana jin mummunan game da kanka da wahala daga tsoma cikin yarda da kai.

Jikinmu yana canzawa saboda yawan dalilai kamar samun yara, rauni, ko kuma tsufa kawai, kuma yana da mahimmanci a sami yarda da amincewa game da yadda kake ji maimakon yanke hukunci kai da kanka kan yadda kake.

Neman ƙaunar kai shine mabuɗin farin ciki a cikin kanku da kuma dangantaka. Lokacin da muka ji daɗi game da kanmu, wannan haskakawa yana aiwatar da wasu bangarorin rayuwarmu da mutanen da ke cikinsu.

Canji a halayenku na iya zama duk abin da kuke buƙata don sake kashe wannan ilimin sunadarai da kuka ɓace a cikin aurenku.

3. Kalubalanci abubuwan da kake tsammani.

Dukanmu muna canzawa akan lokaci. Mutumin da kuke tare yanzu ba shine mutumin da kuka haɗu da shi ba lokacin da kuka fara soyayya.

Kada ku yi tsammanin ko dai kanku ko abokin tarayyarku su duba ko ma yadda kuka kasance shekarun baya. Wataƙila ba ku da butterflies da farin cikin lokacin da kuka fara saduwa da juna, amma kuna da fahimtar juna da abubuwan da kuke da su waɗanda suka fi mahimmanci.

Idan abin da kuke so shi ne abokin tarayya, mai dewy-fata mai fata da kuma sha'awar sha'awa lokacin da kuka sadu da farko, shin kuna kasancewa mai gaskiya a cikin tsammanin abokinku da kuma irin mutumin da ya dace da ku a yanzu?

Lokacin da kuka yi wa mutum alƙawari, ba ku alƙawarin aikata su har sai wulƙullinsu na farko da kuka yi wa wanda suka kasance a ciki. Kyakkyawa kawai zurfin fata ne ya kamata ya zama kuna da yawa da kuke nema a cikin abokin tarayya fiye da bayyanar su kawai.

Yi tunani game da abin da kuka fifita a cikin abokin tarayya kuma kuyi tunani game da ko tsammanin ku ya fi kowa iya rayuwa.

4. Sake gwadawa juna.

Lokacin da kuka kasance cikin dangantaka na dogon lokaci, yin ƙoƙari don ganin juna da kyau na iya dakatar da kasancewa fifiko. Kusan kun zama masu jin daɗin juna kuma sun daina yin ƙoƙari iri ɗaya kamar yadda kuka yi a lokacin da kuke tare.

Kodayake yana da kyau a isa wurin da kuka fi dacewa da juna, lokacin da kuka daina kula da bayyanarku, kuna daina ganin junanku da mafi kyawu.

Kuna iya fara tambaya idan har yanzu kuna sha'awar sha'awar miji ko matar ku kuma lokacin da ba za ku iya tuna lokacin ƙarshe da kuka gan su suna ado ba.

Lokacin da muka fara hulɗa da wani sabo, muna yin ƙoƙari don yin ado don burgewa. Babu wani abin da zai hana ka sanya wasu daren kwanan wata, komai tsawon lokacin da kuka kasance tare, da kuma yin wani abu daga ciki.

Yarda da yin ado, yin gashinku kuma kuyi haske kadan. Ba wai kawai wannan yana ƙarfafa ku duka don ciyar da lokaci mai kyau tare ba, amma ganin abokin tarayya yana da kyau na iya zama tunatarwar da kuke buƙatar duk abubuwan da kuke so game da su kuma ya haifar da sha'awar da ake buƙata tsakanin ku.

5. Gwada sabon aiki sabo tare.

Gwada sabon abu tare na iya canza muku abubuwa duka ta hanyar tura ku daga yankunan jin daɗin ku.

Yin wani abu sabo ne a gare ku duka ya sanya ku a fagen wasa daidai, inda zaku buƙaci goyon baya da ƙarfafawa daga juna don cin nasara.

Za ku iya raba ƙwarewa da ƙirƙirar sabbin abubuwan tunkuɗa ku yayin da kuke tafiya tare tare tare tare.

Yayin da kake ganin abokiyar zamanka ta yunƙura da wani sabon abu kuma ya ƙarfafa ka yayin da kuke ƙoƙari, kuna iya samun kanku kuna jin sabon matakin yabo da jan hankali a gare su.

Za ku sake fara haɗuwa tare a matsayin ƙungiya kuma, ku sami damar burge junanku yayin da kuka ɗauki ɗan lokaci mai kyau a matsayin ma'aurata, kuma ku fara tuno da duk kyawawan halaye a cikin su waɗanda kuka ƙaunace ku.

6. Kar a kushe su.

Idan asarar sha'awa ko motsa jiki ga matarka lamari ne na gaske kuma na gaske a gare ku a cikin auren ku, amma har yanzu kuna so kuyi ƙoƙarin yin abubuwa suyi aiki, magana da su game da waɗannan tunanin shine abin da ya dace.

maza suna tattaunawa da sauran maza batutuwan tattaunawa iri ɗaya da mata ke tattaunawa da wasu mata.

Samun buɗe tattaunawa game da yadda kuke ji a cikin dangantakarku wani abu ne da za a ƙarfafa ko da a cikin farin cikin aure yayin da lokaci ya ci gaba, don tabbatar da cewa dukkanku kuna jin daɗin tattaunawa kuma ku tattauna duk abin da kuka ji yana buƙatar kulawa.

Tattaunawa game da maudu'i kamar rashin jan hankali ga matarka yana buƙatar kulawa da kyau. Egos zai iya zama mai rauni da jin rauni, don haka kuyi tunani game da yadda kuke ji, menene abin da kuke so, kuma sanya kanku a cikin takalmin abokin tarayya.

Yi ƙoƙari ka guji kushe su kuma ka zo da wasu dabaru masu amfani waɗanda zaka iya ƙoƙarin haɗuwa don dawo da tartsatsin, maimakon sanya duk matsin lamba akan su canza.

Bayyana a fili cewa wannan wani abu ne da kuke son aiki tare kuma kuna son yin canje-canje da kanku.

Samun lokaci don yin tunani game da abin da za ku faɗa wa abokin tarayya zai kuma taimaka muku tunani sosai game da tsammaninku game da su. Ba za a gyara abubuwa cikin dare ba kuma akwai kawai da za a iya tsammanin wani ya canza.

Kasance mai gaskiya game da abubuwan da kuke jin zaku iya aiki tare don inganta ilimin sunadarai tsakanin ku, kuma ku kasance a shirye don sanya lokaci da ƙoƙari daga ɓangarenku kamar yadda kuke tsammani daga nasu.

7. Fara fara nuna musu kauna.

Idan baku ji daɗin abokin tarayya ba, wataƙila kun fara rufewa daga jikinsu. Yana da wuya ka shiga cikin yanayi idan an kashe ka a jiki kuma abu na ƙarshe da kake son yi shi ne kusanci.

Hadin kai shine muhimmin bangare na kowace dangantaka. Yana da yadda kuka tabbatar da haɗin kanku kuma, a matakin farko, yana sa ku duka ku ji daɗi.

Taba jiki yana haifar da sakin sinadarai masu dauke da sinadarai a cikin kwakwalwarku wanda hakan zai sa ku ji daɗi da rashin damuwa. Yana da yadda muke yin kwarkwasa da nunawa juna muna so mu kusanci kan matakin jiki.

Idan ya daɗe tunda kuna da ƙauna ta zahiri, gwada sake shigar da shi cikin dangantakarku da kaɗan da kaɗan.

Wannan ba yana nufin tsalle zuwa gado tare da su ba, amma taɓa su a hannu, ba su runguma, ko cudanya da su yayin da kuke kallon fim ɗin duk hanyoyi ne masu sauƙi don fara taɓa juna da ƙarfafa ƙauna.

Samun ƙarin soyayya ta jiki tsakanin ku na iya zama ci gaban da kuke buƙata don tunatar da junan ku yadda yake da kyau haɗuwa a wannan hanyar.

Da zarar alaka ta zahiri tsakanin ku ta girma to shakuwar ku da matar ku, kuma za ku ga mafi kusantar ɓangaren auren ku ya fara bunƙasa kuma.

8. Kasance mai kyawawan halaye game da abokin zama.

Idan kun kasance cikin rudani tare da abokin tarayyar ku kuma kun damu cewa kuna ta rabuwa, ba da ɗan lokaci kana tunanin duk abubuwan da suka yi maka zai iya taimaka maka ka fahimci yadda kake daraja su da gaske.

Kuna iya gane cewa akwai abubuwan da kuka ɗauka da wasa, kuna tsammanin su daga matarku saboda kawai sun daɗe suna yi muku hakan, amma ku sani cewa ba lallai bane su yi hakan.

Zai iya taimaka maka ka ga abokiyar zamanka a cikin wani sabon haske, ka fahimci cewa ba koyaushe game da manyan alamu ne na soyayya ba kuma za ka ji ɓacewa ba tare da su ba.

Zai iya zama kiran farkawa ne a gare ku ku fahimci cewa abubuwan da ke damun ku game da su - wataƙila yadda suke ado ko surar jikin su - suna da alaƙa da sadaukarwar da suke yi muku da kuma dangantakarku.

Wataƙila sun gaji sosai saboda sun canza jadawalin su don gudanar da makarantar saboda haka ba lallai bane, ko kuma ba su sayi sabbin kaya ba cikin ɗan lokaci saboda suna adanawa don hutun da kuke so don ci gaba.

Duba idan zaku iya samun sabon godiya ga duk abubuwan da abokinku yake yi kuma idan hakan zai taimaka muku ku fahimci yadda suke kula da ku da kuma su.

Zai iya buɗe idanunka ga tunaninsu da sadaukarwa zuwa gare ku da rayuwar ku tare kuma ya dawo da sha'awar ku zuwa gare su a kan mahimmancin ma'ana.

9. Faɗa wa junanku abin da kuke so game da su.

Daidaita magana game da abin da kuke so game da junan ku kuma sanya shi wasa don ku duka ku yi tare.

Gwada gwada abubuwa uku na jiki da kuke so game da abokinku kuma ku sa su suyi haka. Kuna iya ci gaba ta hanyar magana game da abubuwan da kuka fi so ko halayen halayen ku ma.

Yin wannan tattaunawar cikin tattaunawa mai daɗi zai sanya ku biyu a cikin kyakkyawan tunani kuma ya ƙalubalance ku ku kalli juna da sabbin idanu.

Lokacin da aka nemi ku jera abubuwan da kuka fi so game da abokiyar aurenku, ba wai kawai yin aiki a matsayin yabo ga abokin tarayya ba, amma yana mai da hankalin ku ga duk abin da kuke so game da su.

Wasu amsoshi na iya ba ku mamaki ko su ba ku dariya, amma raba wannan ƙwarewar na iya kusantar da ku kusa kuma ya zama tunatarwa gare ku game da duk halaye na jiki da na motsin rai waɗanda ke sa matar ku da kyau.

10. Gwada sabon abu a ɗakin kwana.

Kuna iya jin kamar kun rasa walƙiya tare da abokin tarayyar ku saboda ayyukanka a cikin ɗakin kwana sun zama tsayayye.

Chemistry na jima'i yana da mahimmanci a cikin dangantaka kuma yana ɗaukar aiki daga ku duka don kiyaye shi da zama mai daɗi da nishaɗi yayin da aurenku yaci gaba.

Idan abubuwa sun yi tsit a cikin gida mai dakuna ko kuma kun kasance kuna gwagwarmaya don shiga cikin yanayi na ɗan lokaci a yanzu, ƙila ku damu da cewa wannan alama ce ta dangantakarku za ta lalace.

Maimakon ka damu da ka rasa shakuwa a tsakaninku, ɗauki wannan a matsayin dama don ƙara ƙarin ƙoƙari a cikin maganganun kwanciya lokacin kwanciya.

Kula da rayuwar jima'i mai ban sha'awa shine a zuciyar kiyaye sha'awar tsakanin ku. Kada ku bari kanku su shiga cikin tsari iri ɗaya lokacin da akwai zaɓin albarkatu gabaɗaya don jagorantarku, matsayi don gwadawa, kayan wasa don gabatarwa, da sababbin abubuwan da zaku raba idan kawai kuna shirye don haɗuwa da abubuwa.

Jin mafi kyawu da gamsuwa sosai zai kara muku shakuwa da junan ku kuma zai taimaka muku wajen inganta rayuwar aure da lafiya.

Gajiya da dangantaka kamar kowane gajiya ne kawai zaka gaji da tsoho ɗaya kowace rana.

wwe sarkin zobe

Kamar yadda zaku iya son abokiyar zamanku, lokacin da kuka daina raba sabbin abubuwan gogewa ko kalubalantar junan ku don zama mafi kyawun fasalin kanku, sai ku fara tsayawa.

Shiga cikin aure shine yin alaƙa da wani wanda ka sani zai canza daga shekaru da ƙwarewa akan lokaci kuma yarda da su cikin cikakkiyar masaniyar wannan. Ba tare da wucewar lokaci ba ko canjin jikinmu da babu wani farin ciki da iyali da rayuwa ke kawo mana.

Ci gaba da jefa kanku cikin sabbin abubuwan gogewa tare kuma ku ga yadda jan hankali kan lokaci yakan canza yayin da kuke matukar kaunar matarka ga mutumin da suke ciki fiye da waje.

Wasu mutane na iya kawai girma daga juna. Shudewar lokaci yana nufin cewa su ba mutane ba ne da za su iya ba wa junan su da haɗin kan da suke bukata.

Amma idan har yanzu kuna da ƙauna ga abokin tarayya a cikin zuciyar ku, kada ku daina su! Tare da halayyar da ta dace, zaka iya shawo kan duk wata matsala da rayuwa zata jefa ka.

Har yanzu ba ku san abin da za ku yi ba idan ba ku da sha'awar mijinta ko matar ku? Yi hira ta yanar gizo zuwa masanin alaƙa daga Jarumi Dangantaka wanda zai iya taimaka muku gano abubuwa. Kawai.

Kuna iya son: