10 Wayayyun Alamomi Na Abokin Hulɗa Zai Iya Yaudarar Ku

Al'amari ne da ya zama ruwan dare gama gari sai ka gano abokin zamanka ya kasance mara aminci kuma kana mamakin yadda baka ga zuwansa ba. Ka tambayi kanka, “Shin akwai alamun gargaɗi? Shin kawai nayi watsi da su ne? ”

Wataƙila kai tsaye ba ka san abin da za ka nema ba. Idan haka ne, anan akwai alamun yau da kullun guda 10, amma alamu masu haske waɗanda zasu iya nuna abokin wasanku yana wasa… da kuma abin da za ku yi game da su.

1. Sun samu form

Yayi, don haka zan iya jin duk kuna ihu, 'me yasa zaku haɗu da wani idan kun san cewa zai taɓa yaudara a baya?!' Kuma ba shakka, a cikin tunaninmu na hankali, duk mun san cewa ba ita ce mafi hikima ba. Duk da haka da yawa daga cikin mu mun kasance a wurin, muna tabbatarwa da kanmu cewa zai sha bamban da wannan lokacin, saboda ƙaunarmu ta wata hanya ce ta musamman da kuma ta musamman. Wasu daga cikinmu ma suna fadawa ga mutanen da har yanzu suke cikin dangantaka, musamman idan ba su ji dadi ba kuma aka ce mana, 'Ya dade tsakaninmu' da kuma 'Zan bar muku su.'

Ko abokin zamanka na yanzu ya yaudare wani kafin ya sadu da kai, ko kuma dangantakarka da su ta fara ne kafin wanda suka gabata ya ƙare a hukumance, abu ne na yau da kullun ka gwada ka gamsar da kanka cewa, “shi / ba mayaudari bane,” “shi / kawai ta yi hakan ne saboda alaƙar su ba ta da daɗi, 'kuma,' zai zama dabam da ni saboda yana / ƙaunata. '

Haƙiƙanin gaskiyar, shine, idan sun kasance a shirye don yaudara lokacin da abin ya kasance da wuya a cikin dangantaka ɗaya, zaku iya kusan tabbatar da daidai yake akan katunan lokacin da dangantakarku ta faɗi ƙasa mai duwatsu. Kuma abubuwa kusan koyaushe suna samun matsala a wani lokaci.Gaskiya ne cewa wasu mutane da gaske zasu iya canzawa, kuma bai kamata a hukunta su ba har abada saboda kuskuren da ya gabata amma kafin ku zurfafa sosai, ku tambayi kanku shin wannan haɗarin ne da kuka shirya ɗauka. Mafi mahimmanci, watakila, tambaya ko zaku iya amincewa da wannan mutumin don samun aminci da kwanciyar hankali tare da su ci gaba.

2. Suna cikin sirri game da kalmomin shigarsu

Tabbas, akwai lokaci da kuma wurin da dukkanmu muke buƙatar ɗan sirrin sirri, amma idan kuna cikin amintacce, amintacce, ba tare da komai ba don ɓoyewa, to hakika babu buƙatar yin sirri game da kalmomin sirrinku. Bayan duk wannan, aminci yana tafiya ta hanyoyi biyu idan abokiyar zamanka ta buɗe tare da kai kuma ba ta da matsala tare da kai sanin wayar su ko kalmomin shiga na Facebook, to da wuya ka zama mai shakkar isasshen abin da za ka je ka ɓoye musu.

Idan, a maimakon haka, sun ɓoye lambobin sirrinsu ta kowane hali, to bangon rashin amana na iya samarwa, kuma jarabawar zuga na iya girma da girma. Idan abokiyar zamanka tana da hankali sosai game da wayar su, Facebook da kalmomin shiga na komputa, kuna so ku tambayi kanku ko akwai wani abin da suka fi so da ba ku gani ba.Zai iya zama akwai ainihin dalilin hakan, don haka la'akari da tambayar su game da shi ta hanyar da ba ta zargi ba. Idan sun zama masu kariya kuma sun juya maka baya da maganganu kamar haka, “Su masu zaman kansu ne, me yasa kake buƙatar sanin su? Shin, ba ku amince da ni ba? ' ko, “Shin, dole ne ku san komai? Shin kuna ƙoƙari ku kalli wayata? ' to kuna so kuyi la'akari idan akwai ƙarin akan sa.

3. Suna koyaushe suna aikawa da wasu mutane sakonni

Yanzu a bayyane wannan ba tabbaci ba ne 100% cewa suna cin amana, musamman a wannan zamani da muke ciki inda yawancinmu muke manne a wayoyinmu na hannu , amma idan abokiyar zamanka ta bata lokaci mai yawa ta hanyar aika sako ko aika sako ga wasu mutane (musamman idan suma suna nuna alamar lamba 2), to yana iya zama alamar cewa basu da kyau.

za ta sake yaudare ni

Ba tare da la’akari da ko suna yiwa wani sakon tes ba wanda bai kamata ba, yana da muhimmanci ma'aurata su kasance masu dacewa da juna. Don haka idan abokiyar zamanka tana yin rubutu koyaushe lokacin da kuke tare, me zai hana ku ba da shawarar ku biyun ku kashe wayoyinku (ko kuma aƙalla sanya su a wani ɗakin) na hoursan awanni a kowane dare. Idan suna ganin kamar ba sa son yin hakan, za ka iya tambayar kanka me ya sa.

4. Suna yawan samun hassada

Idan abokiyar zamanka ta sami kishi ba tare da tunani ba, yana iya zama alama cewa suna canza maka ra'ayin kansu na laifi. Wannan irin tsinkaya hanya ce ta gargajiya wacce masu yaudara ke ƙoƙarin ɓoye munanan laifukansu. Ta hanyar nuna maka irin damuwar da suke da shi cewa watakila ka gudu da wani, suna kokarin shawo kanka cewa ba za su iya iya yin hakan ba.

Tabbas, kowa yana jin rashin kwanciyar hankali lokaci zuwa lokaci, amma idan abokiyar zamanka ta kasance mai yawan zafin rai da kishi ba tare da kyakkyawan dalili ba, kana iya duba sauran halayensu ka ga shin akwai sauran hakan.

5. Suna yawan fita ba tare da kai ba

Akwai lokacin da yawancin mutane a cikin dangantaka ba sa jin sha'awar fita walima tare da abokansu kowane mako. Ma'aurata za su ciyar da yawancin karshen mako tare saboda suna jin daɗin haɗin gwiwar juna - ci gaba ne na ɗabi'a don mafi yawan alaƙar.

Duk da cewa yana da mahimmanci ka samu abokanka kuma ka bata lokaci, idan ka ga abokiyar zamanka tana son bata lokaci mai yawa ba tare da kai ba, hakan na iya zama alama ce cewa wani abu ya tashi - musamman idan sun dawo gida a makare, ko kuma idan sun fita tare da wata ƙungiyar haɗuwa ta abokai amma ba sa gayyatarku.

Idan kun kasance cikin ƙawancen dangantaka na ɗan lokaci, kuma wannan yana zama al'ada ta yau da kullun, ku bayyana wa abokin tarayyar ku cewa kuna jin daɗin kasancewa tare da su, kuma ku tambaye su ta hanyar da ba ta yanke hukunci ba idan akwai wani dalili da yasa ba haka ba ana gayyatar sa zuwa wadannan abubuwan. Zai iya zama bayani mai sauƙi, amma idan abokiyar zama ta zama mai kare kai da fushi da kai to kana iya tambayar kanka idan wani abu na faruwa.

Shafuka masu alaƙa (labarin ya ci gaba a ƙasa):

6. Lokacin da zasu fita suna buguwa sosai har su rasa / rasa abubuwa / basa iya tuna abin da ya faru

Wannan ya danganta ne da aya 5. Idan abokin zamanka ya fita ba tare da kai ba kuma galibi yakan bugu sosai har su rasa, rasa abubuwa, da / ko kuma ba za su iya tuna abin da ya faru ba, to wannan na iya nuna cewa suna da matsala wajen sarrafa ayyukansu.

Yawancinmu da ke shan giya za su bugu sosai har mu manta da wasu abubuwa aƙalla sau ɗaya a rayuwarmu, amma gabaɗaya muna jin ɗan kunya daga baya kuma muna ƙoƙarin sakewa a gaba. Idan kuna cikin dangantaka inda wannan lamari ne na yau da kullun, yana iya zama mai kyau ku tambayi kanku idan kun amince da abokin tarayya lokacin da suke haka, kuma idan halayya ce da kuka shirya don jurewa cikin dogon lokaci.

7. Suna motsawa cikin sauri cikin dangantaka kuma suna fantsama akan kyawawan kyaututtuka

Idan abokiyar zamanka ta motsa cikin sauri a cikin mu'amala kuma galibi ta kan fantsama a saman, kyaututtukan kyaututtuka, kuna so ku tambayi kanku ko haɗin na gaske ne. Duk da yake dukkanmu muna jin daɗin lalacewa da kuma jin yadda wani yake ƙaunace mu, yana da muhimmanci kada a yaudare mu da kalmomi masu arha da kyauta masu tsada.

Bayan duk wannan, zasu iya zama ƙoƙari don ɓoyewa rashin kyawawa halaye . Idan kun damu cewa wannan haka lamarin yake, roki abokin zamanki ya rage gudu kuma a daina fantsama tsabar kuɗi kaɗan. Faɗa musu cewa kuna son sanin junanku ba tare da duk abubuwan kayan ba sannan kuma ku ga wane irin haɗin da kuke da shi.

wani abu don magana game da aboki

8. Bayan farkon tashin hankali, sun gaji da sauki

Waɗanda ke saurin tafiya cikin dangantaka galibi suna zama kamar maɗaukakiyar ma'aurata da farko. 'Suna son sadaukar da kaina,' kuna tsammani, lokacin da suka gaya muku suna ƙaunarku bayan mako guda kuma suna ba ku shawarar ku zauna tare bayan watanni 3. Sau da yawa, kodayake, irin wannan ƙarfin ba zai iya dorewa ba kuma da sauri da sun ‘ƙaunaci juna’ sai su fara gundura da ɗimbin rayuwar yau da kullun.

Idonsu ya fara bata, suna neman wanda zai mulki wutar. Tabbas zaku iya, kuma yakamata, yi ƙoƙari don kiyaye walƙiya tare da abokin tarayya, amma akwai lokacin da kowane dangantaka ke zuwa yayin da haɗin keɓe mai zurfi wanda zai sada ku tare. Idan kun ruga cikin abubuwa, wataƙila ba ku da lokaci don ganin ko akwai wani abu da ya fi dacewa da alaƙar fiye da so da burgewar sabon abu.

Yi tunani a hankali lokacin yanke shawara mai girma game da ko matsawa zuwa mataki na gaba tare da abokin tarayyar ku. Misali, idan sun neme ku da ku zauna tare bayan justan watanni kaɗan, yi la’akari da tambayar su da su ɗan jira. Bayyana cewa kuna jin daɗin sanin juna sosai kuma ba kwa son ɓata shi ta hanzarin abubuwa. Idan ba su kawai a ciki ba don farin ciki na farko kuma suna da tsammanin suna da makoma tare da kai, ya kamata su yi farin ciki su jira.

9. Sun zama basa sha'awar jima'i

Abu ne na al'ada don yawan ƙarfi da ƙarfin rayuwar jima'i su ragu akan lokaci a cikin dangantaka. Kuma wannan a karan kansa bai zama dalilin damuwa ba. Amma idan abokin tarayyarku yana nuna alamun da yawa da ke sama, kuma ba shi da sha'awar jima'i, za a iya samun ƙari.

Oƙarin sake kunna wutar tare da su - ba da shawarar kwana kaɗan, ko kuma tayar da hankali ta hanyar saka wani abu da ka san sun sami sha'awa. Idan har yanzu ba su da sha'awar, ka tabbata ka yi magana da su game da shi kafin tsallaka zuwa ga ƙarshe - za a iya samun matsala ta gaske da suka damu da yawa ko kunyata game da kawowa. Idan kawai suna ba ku uzuri marasa ma'ana kuma ba sa ƙoƙari don inganta yanayin, duk da haka, kuna iya sa ido kan wasu alamun da ke samun su a wani wuri.

10. Ba su nuna alamun jajircewa

Idan kun kasance tare da abokin tarayya na dan lokaci kuma suna baje kolin babu alamun son aikatawa , to kuna iya tambayar kanku da gaske suna da mahimmanci game da dangantakar, ko kawai tafiya tare da ita har sai wani ya zo tare.

Ba na ba da shawarar cewa dole ne su durƙusa a gwiwa ɗaya ba, amma idan kuna son sadaukarwa daga gare su a wani lokaci a nan gaba kuma ba ma magana game da shi, to kuna iya buƙatar gano ko kuna kan wannan shafi.

Wannan ma'anar tana da dacewa musamman idan suma suna nuna alamar 5, kuma basa nuna alamun wannan jinkirin. Idan kun kasance cikin ƙawancen da aka kafa na ɗan lokaci kuma kuna so ku san ko abokinku yana jin irin ku, kuna iya tambayar su inda suka ga ku biyu a cikin shekaru 5. Idan suka amsa, 'Ban yi tunani sosai game da shi ba,' ko kuma 'Ban shirya wannan gaba ba,' to kuna so ku yi la'akari da cewa da gaske suna ɗaukar dangantakarku da gaske ko kuwa kawai suna ba da lokacinsu ne suna jin daɗin mafi kyawun duniyar duka.

Ya kamata a tuna cewa koda kuwa duk waɗannan alamun suna nan, ba yana nufin abokin tarayyar ku ya kasance, ko zai kasance, mara aminci bane. Yana da mahimmanci a kafa, kodayake, ko kun kasance a shirye don jure wa waɗannan halayen ba tare da la'akari da ko sun kasance samfurin yaudara ba.

Wasu mutane na iya zama ba su da wata matsala game da ɗayan halayen da ke sama, amma wasu na iya ganin kansu ana watsi da su, rashin farin ciki da rashin amincewa, kuma ba tare da amincewa da dangantaka ba da wuya ya rayu cikin dogon lokaci.

Don haka idan kun damu da kowane irin abin da kuke gani a sama, ku tambayi kanku ko kasancewa cikin dangantakar ya cancanci baƙin ciki, rashin tsaro da shakka. Wataƙila ba za ku taɓa sani ko abokin tarayyarku yaudara ko a'a ba, amma wataƙila zato da kuke yi shi kaɗai alama ce mai ƙarfi da ke nuna cewa dangantakar ba daidai ba ce?

ina jin kamar ban dace da wannan duniyar ba

Har yanzu ba tabbas ko abokin tarayyar ku yana yaudarar ku ba? Yi hira ta yanar gizo zuwa masanin alaƙa daga Jarumin Dangantaka wanda zai iya taimaka muku gano abubuwa. Kawai.